Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti..... Kwanini tunafanya hivi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Nov 4, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Na umri wangu huu huwa bado natatizwa. Labda wakuu mwaweza msaidia ODM kufumbua hili fumbo.

    Eti ni kweli?

    Wanaume wanapokojoa (haja ndogo) lazima wateme mate?
    Wanawake wanapokojoa (haja ndogo) eti ni lazima waachie kaushuzi japo kiduchu?

    Niko kitandani huku nasubiri mauzoefu yenu jamani, mie nimetatizwa:
    Angalizo: Hakuna kucheka wala kuchakachua.

    Baada ya kusema hayo, naomba niwatakieni wikiendi njema na sikukuu njema ya Eid el Haj........
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mmmh!! Will be back (swali linabaki kwangu hua unafanya nini hapo Mama Matesha anapoenda haja ndogo)
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hapo kwa wanawake ? ni wanawake gani hao babu ?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    na aseme ni wanawake wa wapi....na ni wakati wamekunywa nini...maana kila kinywaji na tabia yake....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Huo utafiti wako ni uongo kabisa.. Hao wanawake wanaofanya hivyo lazima watakuwa na matatizo. Sijawahi kusikia hicho unachoita 'LAZIMA'
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    :smash: maswali yamezidi masuala. babu,wknd njema, toka kitandani uone mema ya nchi
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Una jinsia mbili mpaka ujiulize maswali yote hayo?Kama ni hivyo hongera mwenzetu.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    unachokisikia kwa mkeo siyo kwa wanawake wote, nawasilisha.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    babu hakunaga kitu km icho..eti kaushuz jaman mh!!!!!!!!!!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Shindwa katika jina la Yesu Mnazareti.

    Mie sijawahi kufanya hivo acha uongo wako wewe naona unazeeka vibaya

    SHINDWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa,ww mzee hii kali,kwanza hata km ni risechi ya hii kitu lzm ifanywe kwa obusaveshen mesod ili kupata data za ukweli,
    Sasa ww hii kazi umeifanyia sayari gani na hao wanawake ni wa aina gani
    Na ulitumia njia gani mpaka kuweza kuwachungulia na kusikia sauti ya huo ushuzi
    Coz mie hilo halijawahi kunitokea wala sijawahi kusikia
    Na nimeenda kukojoa sasa hiv ili kuona km itatokea haijatokea
    Haki ya nani ww BABU sred yako imenichanganya naomba majibu tafadhali.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    eMimi naomba nitoe angalizo langu kuhusu hili kivingine,muda wote niliowafahamu wanawake kadhaa sijawahi kusikia wakiachia ushuz in public mara nyingi ni sisi wanaume ndio tunachafua hali ya hewa.Kama wanapunguza pressure wakiwa toilet naona ni ubunifu mzuri na wakuigwa na wanaume pia.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Nimepita tu!
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    nakutakia mapumziko mema,hii ni imani toka tukiwa watoto hasa sie tuliokulia uswahilini ,tunatemea mate pale tulipokojoa kwa kuwa tuliaminishwa ya kuwa usipotemea mate pale ulipokojolea basi nyoka atakufuata au ziwa la mama yako litakatika. Nalog off
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kheeeee! Jamani si nimeuliza tu wajameni? Mbona kina mama memekuwa wakare namuna hii? Nimeuriza hivi ni razima muachie kaushudhi? Thijathema LAZIMA lol!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Angalau nyie mejentomeni mmenielewa na kumwaga mapwenti........

    Hahaha we uporoto ni noumaa! Ubunifu siyo?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Maana tulishaona dalili zako za kuaribu weekend zetu mapemaaaaa!! lol
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kheee! Yaani hata weye shemu langu la nguvu? Khaa!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Shem na hilo ndo lilifanya nisitoe hasira.... lol... Imagine maneno ningeporomosha ingekua sio Darling shem kapost hii research! lol
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    'Hakunaga' babu. Inshort ni kwamba unazeeka vibaya.
     
Loading...