Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti 'kuoa' ni gia babkubwa inayong'oa visiki vilivyoshindikana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 10, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo nimepita mitaa fulani ya Ilala nikiwa kwenye pilikapilika za kutafuta vipuri vya magari. Nimesikia vijana wakipiga stori iliyonivutia kidogo. Actually, walikuwa wanafundishana kwamba kama binti anakuzungusha muda mrefu mwambie una mpango wa kumwoa. Eti hiyo ndiyo gia kubwa inayowalainisha mabinti wengi na hatimaye kutoa 'mlo kamili' bila malipo kwa wanaume husika. Jamani hao vijana wanaongea ukweli au ni porojo tu za vijiweni?
     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Believe me you! Wanachosema hayo vijana ni kweli tupu!
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea,kama mwanamke yuko na hamu ya kuolewa ukimwambia hivyo na una vigezo atakavyo atakubali,la ajabu lipi?
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe Dumelambegu hujui thread yako inafichua siri zetu wanaume humu jamvini? Wengine tulitumia gia hiyo na kupata tulichotaka kwa raha zetu. Sasa vimwana wakigundua haka ka-trick ketu wataanza kutupiga chenga tena. Mambo mengine muwe mnayameza tu.
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haswa,,,kiulaini wajitwisha mzigo.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo gia sio nzuri, sasa ukichakachua wawili kwa gia hiyo huoni watakusa kabisa imani kwa wanaume... kweli unashindwa kabisa kumuimbisha demu mpaka akubali unafikia kumdanganya... Sasa siku itakapofika unataka kuoa kweli usijeshangaa ukakosa mtu!!!!
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maneno hayo yana ukweli ndani yake
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkwe yana ukweli ndani yake lakini mimi hiyo haikuwa gia yangu mkwe l.o.l
     
  10. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aakh,wapi.ukija kwangu na gia hiyo nakuona mjinga,halafu nakuona mshamba,hujiamini.yaan nakudharau nakuona km sharobalo wa shamba,fresh from the village.mwanamke mjaja hanasi kwnye mitego ya kijinga,labda aamue yeye tu kukupa mchezo ili nawe uingie kwenye chati za kumiliki warembo.kwanza huko mbelen tunaweza tukaanza kuwaoa ninyi,sijui mtakuja na gia gani
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sikushauri kabisa na hii gia mkuu, hata ukipata game lakini mwisho wa siku utakuwa umejenga uadui...
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha mama yahya unaongea kama vile yaliishawahi kukuta l.o.l halafu gia ziko nyingi sio hiyo tu
     
  13. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hebu zitaje hizo njia nyingi tuzichambue hapa .mie hayawezi kunikuta hayo bana,Firstlady ni mjanja
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli tupu mkuu, siku hizi anaume wanagiaaaa, mara utasikia nataka kuzaa na wewe,nataka kukuoa ili mradi uwaon wako serious, kumbe uwongo mtupu..,
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    usi-beep kama huna mpango...

    atakupandia hewani hadi ukimbie nchi, mfano ninao....
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua mimi nataka kukuoa halafu nikwambie tekniki zangu
     
  17. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ni kweli na hii gia inawanasa sana wenye ham ya kuolewa ila kwa ambao wanapenda mahusiano ya mda kwanza kujuana ndio kuolewa wala hawanasi,ndo kwanza utashushuliwa.
    yani wengine walivyokosa aibu anakwambia ukinikubalia mie wallah naenda kutoa mahali hata kesho. sasa mtu hata hakujui vizuri,hujanijua mi kicheche au mcharuko hujanijua naishije na watu khaaa wizi mtupu.
     
  18. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    hivi utaniweza kweli?kwanza kaongeze nyama za mwili usije nifia kwa presha bure.stak kufia jela mie
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kiukwel mimi binafsi cna tabia ya kumdanganya mwanamke,ila hua najenga mazngira ya uaminifu kati yangu na yy(.mchuchu). Na kiukwel ananifuraia nami namfuraia pia,hata nitongozeje mwanamke dawa yake ni ukwel c uongo.
     
  20. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haahh!!!!, Kaa ukijua Ndege Mzuri mjanja kama wewe hushikwa na Tundu Baya, Wakale hawkukosea!!
     
Loading...