Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti kuna mtu yoyote katika maisha yake ambaye haja pata matatizo katika mapenzi,, ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wahida, Jun 16, 2011.

  1. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ukweli ni maisha ni mapenzi, na mapenzi ni maisha,huwezi kua normal human kama hujaingia hapa. lakin kila kitu kina furaha yake na matatizo. if ww umekua always happy uko lucky sana ,, na huwezi kusoma kama huja pata mitihani katika hii dunia,
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ndivyo mapenzi yalivyo mama, utakayempenda hakupendi, sasa nakumbuka amina wangu, kesha olewa karibu atazaa na bwana mwenyewe kizito eeeh mama eeeeh hata lakusema sina, hao ni MK GROUP wana ngulupa tupa tupa ngoma za mgorofani. Mapenzi noooma mtu mzima yanamkondesha anakuwa km kijiti.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mimi sjawai
    cz sjawai pendwa wala sjawai penda.

    nawasilisha hoja :bange:
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, hi kozi mi imenishinda hadi leo. Hata nikijaribu naona nashindwa tu. Sijui nimejeruhika mwenzenu.
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wewe kwa jinsi nilivyokusoma umetendwa sana sasa umeamua kuwa sugu
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sasa jibu la swali hapo juu unasema je? kama unalala mika vile
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimi nimewahi lazima niwe mkweli mapenzi ni noma
    kila mtu yanamtafuta
    commando John na u seneta wake kumbe yalikuwa yanakula kwake
    leo Giggs u wapi?
    Diana na Rihanna
    hii kitu ni noma ilimtesa sana hata chinga
    Mkapa na mkwereee alipo hapo inamtesa
    Mengi naye
    najaribu kuonyesha jinsi ilivyo kula kwa kila mtu
    salmin raisi wa zanziar aliyepita
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si ndo mapenzi yanaumiza hadi leo? Kila nkijaribu nayaona mabaya tu. Yani naona maumivu tu....
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi hapa sijawahi....
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwa hile score ya love , lust and like
    ebu sema ukweli bana
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Labda ulikuwa hujui mi nakupenda Rose ingawa tabia yako ya kukonyeza inanikera.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Nilijua tu!
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Wahida unaelewa maana ya jina lako? Nafikiri hilo ni suluhisho kama hutaki maumivu.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulijua kitu gani??
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukweli ndo huo....
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    hamjawahi nini?????????
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wahida umeongea kwa feelings... pole mwaya nahisi kama umepatwa karibunii....
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    amepatwa??????
    nahisi kama ulitaka kusema amenanihiwa karibuni lol
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kuwa hujawahi!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Asante kwa kunirekebisha...lol.. (only way to sidestep...)
     
Loading...