Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kuna madhara mwanammke asiponanii kipindi cha ujauzito?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mnyikungu, Mar 11, 2010.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    nina jaa yangu demu wake mjamzito,jamaa kwa sababu ni mgeni na ujauzito alisitisha tendo la ndoa kwa kujua huwa halifanyiki mwanamke akiwamja mzito,lakini demu wake amemuambia lazima wafanye wasipofanya kuna madhara.je madai haya ni ya ukweli? kama ni kweli kuna madhara gani?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkinjunji wakati wa ujauzito mtoto anaongezewa masikio na mguu wa tatu.
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    aiseee
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    duh hizi sredi jamani huyo mwananamama aende Hospitala atapewa muongozo!!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hakuna madhara ya kutofanya lkn madhara yanaweza patikana mki mfanya bila uangalifu.
     
  6. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ni madhara gani hayo?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama yapi Chimu hapo kwenye red?? na ni uangalifu gani unauzungumzia hapo??
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,053
    Likes Received: 14,275
    Trophy Points: 280
    mhhhh.
    humu ndani siku hizi tumekuwa kama pwagu na pwaguzi.......
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hili bandiko limenikera, mambo mengine yalipaswa kuulizwa wakati mkiwa jandoni/unyagoni au kwa kaka/dada/mjomba/shangazi wakati wa balehe. Hata hivyo ili kumsaidia muulizaji, ngono yapaswa kusitishwa miezi mitatu ya kwanza ya mimba na baadaye kuendelea hadi hata wiki mbili kabla ya kujifungua. Hata hivyo afya ya mama na baba ni muhimu kuwekwa kipaumbele. Kwa maelezo zaidi muone mtoa huduma ya afya aliye karibu nawe!!!!
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mamdogo unajuaje
    1.
    labda ndo yoko katika kipindi hicho?
    2.
    lakini unajuaje pia kuwa kauliza kwa faida ya walio kwenye kipindi hicho?

    3.
    unaelewa kuwa baadhi ya hata waliopita kpindi hicho bado wengine hawajui hayo mabo kabisa ama hawajui vizuri kwa viwango vyako?

    4.
    pia unajua kwamba hata hao uliopendekeza waulizwe wengi wao hawajui vizuri mambo hayo kwa ufasaha na wanashauri kwa mazoea tu?

    ushauri wangu: kwa kuwa huwezi kujichagulia jirani, basi tujitahidi kuvumilia hoja za wengine.............
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Asante kwa hoja yako Akili Kichwani. Basi kwa faida ya hao ambao wanataka kupata elimu dunia, tutaendelea kuwavumilia na kuwapa elimu pale inapobidi. Ila kwa kuwa hapa JF ni pa wastaarabu, si vizuri kwenda ndani sana wakati wa kuelimisha. FirstLady1, washaurije dada?
     
  12. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hapo akili kichwani umenena? mi sikuuliza kutaka kumkera mtu, bali niliuza kusaidia rafiki yangu wa kiume ambaye mwenzi wake ana mimba lakini anataka waendelee na tendo.sasa tatizo langu ni nini? je hii sehemu ya jamii forums ina kazi gani?
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni kweli mamdogo.................., asante ...................
    Lakini kuna kitu wanaita "tafsida" ukiona baadhi ya maneno yanakuwa mazito kuandikika basi si vibaya ukatumia hiyo mbinu ya tafsida................
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ile staili common inabidi isitumike(tusiulizane staili ipi)
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    poooooooooint.
     
Loading...