Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kukutwa na shahada 44 za watu si kosa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Sep 28, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kusikia maajabu kama haya yanayotokea tanzania, kuna balozi alikutwa na shahada za kupigia kura zaidi ya arobani alafu mimtu iliyopewa dhamana inasema sio kosa!nakumbuka mwaka jana kuna mtu alikutwa na tiketi za mpira 10 kati ya brazil na taifa stars, jamaa alibebwa kama mbwa na kosomezwa rumande kwa kosa hilo, leo almost the same thing but different place inasemekana sio kosa, je balozi ni custodian wa wana igunga??au mnadhani hatujui ukweli!
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mm nashangaa! Hivi kitambulisho si mali ya mpiga kura sasa inakuaje mtu mwingine aruhusiwe kuzihifadhi? Akiitumia kugushi nani wakulaumiwa kama sio polisi walioruhusu! Ni aibu kwa kuwa aliyefanya ni mtu wao sheria haiapply? Shame on this gvt of criminals. One day they will pay for what they have done against this country.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    no comments, nimechukia
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wapo magharibi kisiasa. Ni kama Ariel Sharon, kinachowafanya bado wa wepo ni mashine ya kupumulia ikitolewa tu tunaimba Laillah Ilalah!
     
Loading...