Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti konyagi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Soulbrother, Jun 8, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikia mengi kuhusu konyagi na ningependa kupata taarifa zaidi kutoka kwa wana JF kuhusu yafuatayo yanayohusiana na konyagi.

    Je ni kweli inaongeza nguvu za kiume??

    Je, kwanini wanywaji huifungua kwa staili ya kuipiga nyuma??

    Ahsanteni
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .,.
    Hebu fafanua zaidi!
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kunywa uone mwenyewe kwa kuna hata viroba vyake.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Haiongezi ngvu za kiume but it can also make it harder to sustain an erection....
    yale ni manjojo tu ikumbukwe konyagi haina gesi hamna logic yoyote kupiga kitako before kuifungua.....aalfu unajua nyingine konyagi ikiwa inanywewa chupa yake iliyobaki na alcohol haisimamishwi....inalazwa kwenye meza na hata baada ya kumiminina kwenye glasi unailaza chupa...

    i wish you ol the best mkuu.....
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haiongezi nguvu za kiume,ila huwa inakufanya uchelewe kufika mshindo,kama unakawaida ya kupinga bao baada ya dk 5 mechi ukinywa Konyangi utapiga bao baada ya dk 15 au zaidi ya hapo.hii ni kutokana na utafiti wangu mwenyewe.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Duh ebwanaee!! mbona kaazi kweli kweli, ulikuwa na mai waif, changu au instrumental?
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu utafiti wako nauunga mkono na mguu, ni kweli! Kama my nanii wako anakusumbua mnyweee viroba viwili.. mpaka umalize mshindo atakuwa kaisha imba nyimbo za kwao zote! Lakini hakikisha nawewe uko barabara vinginevyo mhhh waweza chonga..
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lol sasa hapo suala linakuwa kumkomoa....anyway anaweza kuweka 1 kiloba,1tyson na club soda......lakini wakuu itafikia kule kunakauka hata wewe unaanza kufeel maumivu na kama unatumia mpira kuna hatari ukapasuka.....
     
  9. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuhusu konyagi inafanya mwanaume akae muda mrefu sana wakati wa kufanya mapenzi.Imeshanitokea hiyo with my partner.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    oh really? how long did he go?
     
  11. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quite sometime
     
    Last edited: Jun 9, 2009
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jun 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    did u enjoy it or u dried out and it became painful?
     
  13. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think you went too far.Kama unataka kufanya research i would recommend you to try it with your partner and find out for youself.
     
  14. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #14
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Konyagi kuipiga kikalio kabla si mbwebwe bali utaalamu wa kulegeza mfuniko. Hata mlio wa mfuniko kuachana na pete ibakiyo na chupa husikika na kufungua huwa kama vile haikuwa 'sealed' Jaribu chupa 2. Moja ishikilie sambamba na ardhi uipige kwa nguvu kitakoni ndipo ufungue. Nyingine fungua bila utaratibu huu uone tofauti. Nini hutokea? wengine wawezachngia.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jun 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Shhhhhhoooooory
     
  16. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa... wacha ninyamaze kucheka manake huu ni ukweli ... vinywaji vikali (whiskies, nk) zinachelewesha... jihadhari ukinywa nyingi utakausha... afu hutakojoa kabisaa
     
  17. G

    Geeque JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi ninachojua Konyagi ukiinywa sana yule jamaa aliyenyoosha mikono kwenye chupa huishusha mikono yake, hapo ndio ujue kichwa iko tungiz for real !!
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vipi upande wa kina dada
     
  19. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So iko sawa na mirungi enh! So ka vp hizi ni dawa barabara in case unataka kuretain respect kiunyumba au sivyo ndugu, ni somo zuri kwa waliooa na walio na mushkeli wa kufunga mapema kabla ya kipenga cha kuanza! Je na hawa kina mama(dada) wakitumia inakuwa vipii?:)
     
  20. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akina dada wakitumia, wanakauka hili swala ni kwa pombe zote kali.
     
Loading...