Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kinadada mmezidi kuchambua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 1, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna suala lilizua mjadala mahali kwamba,woaji sikuhizi hawapatikani wengine wakasema no!waoaji wapo ila waolewaji wamekua na vigezo vingi mno kumchambua huyo muoaji ndio maana suala la relationship na relationship zinazoishia kwenye ndoa linaonekana kama gumu siku hizi au hata hizo ndoa hazidumu sijui mnaonaje hili??
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili jambo halina kanuni kwa ninavyoona mimi, mtu atulie, amuombe Mungu wake, Wakati utaamua mambo!!!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, binadamu wa sasa wamekuwa too selective hasa pale anapopata multiple choices. Si mwanamke wala mwanaume.
    Kuna kipindi fulani EATV muda kidogo uliopita, mtaalam mmoja (mwanamke) wa saikolojia na mahusiano alielezea upande wa wanawake wengi wa mijini kutaka kuolewa na mwanaume ambaye tayari ana maisha mazuri au ana future nzuri ya maisha hasa kiuchumi. Na wanaume wa aina hiyo wanahesabika kuliko wanaume wengine.
    Mi nadhani ni mabadiliko ya kiuchumi duniani pia yanachangia ambapo wanawake wengi, mbali na suala la mapenzi ya dhati, pia wangependa kupata mwanaume ambaye atasaidia familia kiuchumi kwa kiasi kikubwa kuliko mwanaume ambaye anategemea pato la mwanamke zaidi.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kumchambua huyo muoaji unamaanisha nini?

    Mbona wanawake wengi sana siku hizi ni "niangusage"?
     
  5. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeonaaa eehhh
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shikamoo kyabu!! Hiyo red ndo nini??
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Achana na muonekano wa nje tu yapo pia mambo ya umri,ya kiuchumi kama vile kumiliki au kutomiliki gari,nyumba miradi mikubwa,elimu etc nafikiri umenisoma
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ndoa ni jambo linaloweza kubadili uelekeo wa maisha yako kabisa,hivyo uchambuzi ni muhimu ili kupata mwenzi mwenye dira na uelekeo wako ili kuepusha janga la migongano huko mbeleni ambayo huishia separation na kukwaza familia wakati muda nao ushapotea hata kuanza upya haiwezekani tena.
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe na moyo sana kuoa siku hizi....ni balaa tu.
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa hapo umenena mimi mwenyewe nilikua natamani sana kuoa ila baada ya kuoa natamani niwe bachelor
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka kubebana tu ili mradi??Bora kuchambuana kwa muda mrefu mkaingia kwenye isiyo na vikwazo vingi kuliko kubebana juu juu mkaishia kujuta na kuachana baada ya muda mfupi!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunaogopa magalasa mwenzangu lazima tuchambue ila ikija kuchambuliwa sisi tunajutaje?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona umeelemea upande mmoja tu?
    Kwani nyie wanaume hamchagui?
    Katika kosa ambalo utajutia maisha yako yote ni kufunga ndoa na mtu ambae hakuwa chaguo lako.
    Usiwe na pupa katika hilo.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shida inakujaje? Mwanamke anakuwa na vigezo vyake kabla mchumba hajajitokeza, ugumu unakuja pale mwanamme anapokuja na mwanamke anapojaribu kufix vigezo vyake kwa mwenzi. Ni lazima kutakuwa na gap, mf utakuta jamaa yupo vizuri kimaisha lakinis iyo handsome au mfupi demu alikuwa anahitaji mtu mrefu, mrefu lakini hana mwili kidogo yaani shida tupu!
    Kwa wanaume ndiyo shida atataka mtu aliyeenda shule halafu awe pini (mzuri ) ambapo tasfiri ya uzuri mpaka leo bado siyo uniform. Mwisho wanaume wengi huishia kuoa kazi badala ya wanawake ambao ni machaguo yao kwa asilimia fulani!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anatafuta Mr right wake jameni ila mi naona kama wanaume ndio wanachambua sana!
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanawake hatuna choice sana kny hilo..since sie ndio tunaofuatwa na sio tunaotongoza mnh nahisi ni wanaume ndio wako selective na wana choice kushinda sisi.:A S 13::A S 13:
     
  17. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wadada ni wachambuaji maana hata mimi
    lazima nichague na naamini hiyo ipo kwa wote.
    Lakini wanaume hatuwaelewi wanataka nini, anaweza
    kuwa na mpenzi miaka halafu ghafla anamuacha na ndani
    ya muda mfupi anatangaza ndoa na mwingine!
    Sasa kwa hili sijui nani mwenye choice zaidi.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    wamezidi kwelikweli
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Chambua kama karanga; Source: Saida Karoli.
     
  20. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nilishashuhudia hilo maana lilimtokea jamaa yangu mmoja aisee utata mtupu yaani!
     
Loading...