Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kikwete kaomba msamaha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by dfreym, Oct 19, 2010.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hebu tuwe wakufikiria jamani. kwani naona hawa jamaa wanakoelekea ni kwenye MLANDIZI na siyo MTUPA MAGANDA, vichwa panzi na wema wa kinafiki.
    juzi juzi wametoka kutukanwa " MTU MZIMA HAFUNDISHWI KUCHAMBA" kwenye mkutano wa kikwete na ...................... siku chache kabla ya mgomo wa wafanyakazi (eti wazee wa dar es salaam).
    bado akawaambia eti mkiandamana tu "HATA RISASI ZA MOTO ZITATUMIKA".
    hivi nyie mnauelewa kweli? hivi huyu jamaa anahuruma na watoto wenu na vizazi vyenu? anatishia kuwaua!!!!!!!!! halafu miezi michache kabla ya uchaguzi ANAWAPA PIPI. unakuta tu salio limeongezeka. ndiyo! si walisema hawana hela? hata miaka nane ipite hawana mishahara waliyokuwa wanadai wafanyakazi. hiyo pipi wameitoa wapi?
    Bado mijitu mingine inajifanya kusahau," ETI JAMANI KAOMBA MSAMAHA SO TUMSAMEHE TUMCHAGUE, ATUONGEZEE SPIDI ZAIDI, KASI ZAIDI, NA ARI ZAIDI, ST**P**. Mnakuwa kama watoto wadogo "UNAMCHAPA HALAFU UTAMDANGANYA " NYAMAZA MWANANGU, NANI KAKUCHAPA? HAYA TEMA MATE TUMCHAPE" ,NTAKULETEA PIPII ETI TOTO" na wewe unanyamaza .
    au utakuta watu wengine wamesahau machungu leo waliyoyapata na hao hao ndo siku walipotukanwa walikuwa wanakemea na kufoka mpaka povu linawatoka midomoni.

    HONGERA WAFANYAKAZI WENYE MSIMAMO..

    MLIOBADILIKA RUDINI KUNDINI.
    msiwe kama mlandizi aliye sahau alikula lini na wapi.
    na muwe kama mtupa maganda asiyesahau aliyotendewa.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa na wewe badala ya kuandika habari unaandika machungu yako na malalamiko. Wapi kaomba msamaha? Lini?
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nani wa kumpa kura huyu JK mropokaji
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kaomba msamaha lini?
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    eti siku ya walimu. Si alikuwa mgeni rasmi!
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura YANGU kama mfanyakazi ni kwa Dr Slaa na CHADEMA
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,ni kawaida ya mwanadamu!na wakenya hua wanasema ukitaka "uwe rafiki" wa mtanzania we mdanganye sana,kwa kua uongo ni mwingi ata uamini na kuufanya kuwa ukweli
     
Loading...