Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kazi tahisi kufanya ni hii?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by raffiki, Nov 15, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana nimesikia BBC jamaa mmoja anahojiwa kanasema eti kama mwanaume ameangaika bila mafanikio na anataka kutafuta kipato basi kazi rahisi kabisa kufanywa kwa mwanaume ni uandishi wa habari je ni kweli?
     
  2. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nikweli mkuu.we umepiga 3 yrs kwa digrii upo mtaani toka mwaka 47.Mwenzio kilaza tu wa std 7 kamaliza 2010unamuona ktk screen akisoma habari.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Sa kazi ya kusoma taarifa ya habari hata mtoto wa darasa la kwanza kwenye vipindi vya watoto tunawaona wakisoma na wakiwahoji wenzao.

    We unafikiri watangazaji wa clouds wana-toil nini?

    Nyingine ni ya kufanya matusi.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo mnamshauri nin kibonde wa clouds?
     
  5. g

    gizalucky Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna kazi rahisi...hahahahaaaa
     
Loading...