Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kadata na sauti yangu tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gavanor, Oct 16, 2011.

  1. G

    Gavanor Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za wakati huu wakuu!!kuna msichana mmoja nimekuwa nikichat nae facebook kwa muda mrefu sasa,imetokea hvi karibuni tumepeana namba za simu,katika kuongea kwenye simu,binti anadai amevutiwa sana na saut yangu na anahitaji tuwe wapenzi.sasa wakubwa,kweli mtu anaweza tu kudata na saut na akafall in love deeply like this au ananitega tu huyu binti?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahahahaha!!! Dah! Umenikumbusha mbali mkuu....lol... Ofcourse sauti zadatisha... kama vile waweza vutiwa na mtangazaji redioni but humfahamu... to the extent ukimuona unasema Khaa! Gavanar mwenyewe ndo huyu??? Unakua dissapointed mpaka watamani kulia.....lol
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mwizi tu huyo, anataka kukuibia japokuwa huwa inatokea
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sauti! Hah nakumbuka kuna thread aliileta Afro Denzi kama sikosei ya mambo ya Sauti! Ile thread ilikuwa burudani tosha! Hebu itafute best.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sauti yaweza kumfanya mtu akutamani ila anaweza kukupenda/asikupende pindi atakapokuona!!
     
  6. G

    Gavanor Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntaipataje mkuu,me mgeni humu,sijui mambo yanavoenda kivile?
     
  7. G

    Gavanor Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana ikawa kweli mkuu.
     
  8. G

    Gavanor Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa,mbaya zaidi,binti anataka kufunga safari toka mwanza aje dar kunifuata!
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Na wewe vipi sauti yake imekudatisha?
     
  10. G

    Gavanor Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naiona ya kawaida 2 kama ya wadada wengine.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Usinifanye na mimi niombe namba ili tu nisikie sauti.....lol.... Vipi sasa una mpango gani sasa??
     
  12. G

    Gavanor Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sa unafikir ntafanyaje na mtu nilyekutana nae fb tu,na je kama ni mgonjwa?
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukajaribu ku manage expectations kwa kumshawishi mtumiane angalau picha (kama bado hamjafanya hivyo). Ni mara chache sana binaadamu tunajaaliwa 'vitu vyote'.....unaweza ukapewa sauti 'nzuri' lakini ukanyimwa umbo, sura nk. So kama mtu amekusikia tu lakini hajawahi kukuona anaweza kuwa disappointed akikuona.....hasa kama 'amefunga safari' (amepania) kwa ajili ya kukuona.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    inawezekana kweli maana kuna watu wana swaga za kijanja kwenye simu, na we utakuwa mmoja wapo. lol
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Baada ya muda mfupi itakuja kudhhirika kuwa facebook ni njia ingine mpya ya kuambukizana VVU!!ingawa waanzilishi wake hawakuwa nia kama hiyo kamwe!!tunaitumia ndivyo sivyo!!
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jiulize wewe amekudatisha nini?? Ikiwa yeye kwako nisauti.usiwe kama zuzu kuambiwa hivyo basi nawe unakuba.takwimu inaonesha wanaume wengi waliotongozwa na wanawake walikubali pasipo hiari yao.mwisho utampata ambaye mnapendana na ndio mwisho wa urafiki wenu.
     
  17. G

    Gavanor Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu swala la picha,tumeishatumiana na yeye,kikwel ni mdada mzuri tu kama walvo wadada wengne hasa hawa wa mjini.
     
  18. G

    Gavanor Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nimependa kampan yake tu.
     
  19. G

    Gavanor Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa mkuu,swaga za kijanja kivip?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Acha hizo bana!!! Tusidanganyane... jamii ya fb ni kama ilokuzunguka... sabb tu katoka fb basi ndo aweza kua mgonjwa??
     
Loading...