Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti JK ni yupi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Straight corner, Jan 19, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, nimekuwa nikijiuliza chanzo cha Rais wetu wa sasa kuitwa JK, nakosa uhakika kama ni sahihi tumuite hivyo au la!
    Mara mwingine akaniambia ni katika harakati za kuteka umma kwa kujifananisha na Hayati Nyerere!

    Maoni yangu:
    Waitwe Kulingana na initial za majina yao, yaani;
    Julius Kamabarage Nyerere (JKN au basi JK)
    Jakaya Mrisho Kikwete (JMK au JM).

    Nawasilisha kwa maoni yenu wakuu!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MIAKA 20 NAKUMBUKA KAULI YA BABA WA TAIFA NA KAULI TASA JUU YA MHE KIKWETE; "TUMACHE BADO AKUE KIDOGO"

    Karubandika tu huyo, hamna kitu!

    Mwanzoni kabisa huko nyuma 2005 nilidanganyika nikidhania atamranda Julius Kambarage Nyerere nikampa kura zote na kuwashawishi wenzangu zaidi ya 50 kufanya hivyo kumbe hovyo kabisa!!

    Hata pale 1995 aliposhindwa na Ndg Benjamin Mkapa mwenzenu nilimkasirika na kusononeka sana lakini kwa kuwa ilikua ni Baba wa taifa Mwalimu Nyerere basi ikabidi nibaki tu kugugumiagugumia bila njia nyingine.

    Baada ya miaka hii zaidi ya 20 NAKUMBUKA MANENO YA Mwl Nyerere na kujikuta nikijitukana kila siku ndani kwangu na wala hasira hazipungui.

    UFISADI niliubariki mwenyewe kwa kura yangu 2005 lakini kwa 2010 nimelazimishwa tu kwa ujanja wa UCHAKACHUAJI - kwanini lakini???
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwa inanikera sana kumuita JK huyo bwana huyo ni JM
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    John Kennedy ha ha ha ha ha ha!
     
  5. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiv mwl alitumia JK? mi kama nakumbuka alitumia sana JK "Nyerere" hiv, ambayo inaleta tofauti!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hakuna shida bora unawaelewa wote kwa matendo yao. JK hakuna shida manae ni ufupisho wa wa majina ya watu kama July Kambarage, na huoy rais kwa mujubu wa nec, john kennedy, Joseph Kaiza na wengine ila wanatofautiana kwa tabia, mwenye heri nyerere hakuvumilia ufisadi na huyu wa sasa tunaelewa linaloendelea!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usihofu! Mungu yupo
     
Loading...