Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti JK akishinda atamteua Lowasa kuwa PM?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Laibon, Sep 21, 2010.

  1. Laibon

    Laibon Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kutoa hoja;
    Kama JK akishinda urais basi ni budi Lowawa awe waziri mkuu kwani alionewa kushinikizwa kujiuzulu.
    Wote mnafahamu kuwa hakuna mtu amechukuliwa hatua kwenye RICHMOOND saga- wote wako huru wamesafishwa bungeni na hata, wanapeta kwenye wakiomba kura majimboni kwao na huenda wakashinda kwa kishindo.
    Nasema hivi kwasababu ni juzi tu JK alikuwa Monduli na aliambia umma hajawahi ona mchapakazi kama Lowassa. Sasa kama rais na bunge limesafisha, JK akiingia madarakani itakuwa vyema huyu mchapakazi awepo. Lowassa ni mchapakazi,ni jasiri na mwenye maamuzi na hilo halina ubishi, tatizo kubwa ni kwamba amekula sana kuliko wenzake ndio maana hata CCM wenziwe walimkaanga bungeni, lakini si asilimia kubwa ya wana CCM na watendaji wa serikali ni walaji? Hili wote mnalikubali, sasa Lowassa ana kosa gani mbele ya wanaCCM wenzake? Eti amekula sana? Labda mikono yake ni mipana, na kinywa chake kikubwa kiasi kwamba anaweza kula chapati bila kukunja, kwanini asile sana???!
    Kama JK akipita namshauri aachane na Pinda, hana ujasiri na sio thabiti kama Lowassa.

    Kama wote ni walaji basi tumchague mlaji mchapakazi basi angalau tutaambulia kimoja!
    Natoa hoja:eyebrows:
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba hoja hii isiendelee kuchangiwa ili kulinda Heshma ya Jukwaa pamoja na Jamvi hili. Nanukuu kutoka kwa MUTU "Mpuuzi dawa yake ni Kumpuuza". N kwa taarifa yako Hakutokua na Kikwete, lowasa wala CCM hapo october. Narudia tena "Watanzania tusicheze KAMARI tarehe 31 october".
     
  3. Laibon

    Laibon Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe mtu wa kukurupuka - read between the lines, dont read lines! Usikurupuke kama Makamba:mad2:
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watz mkifanya kosa walillolifanya wayahudi la kutaka afunguliwe baraba na Yesu asulubishwe shauri yenu,leo hakuna amani mashariki ya kati kwa laana walizojitakia wenyewe.Mkombozi amepatikana kama mtamwua kwa kumnyima kura oct 31 ni juu yenu msimlaumu Mungu wala msitake awaondoe kwenye matatizo yatakapoanza baada ya kumnyima aliyetumwa kutukomboa.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ole wao mayahudi, CCM na pilato JK.
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu Laibon hili la Lowasa kuteuliwa PM mbona limeshazungumzwa asa humu JF na wala sio siri.
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama wewe ni laibon kweli, na EL ndiye mkuu wenu ktk baraza la wazee (laibon) wa kimasai linalojulikana kama malalaigwan, basi utakuwa umeingia kwenye mkenge wa ukabila ambao kwa bahati mbaya sana kwa sasa hauna nafasi nchini tanzania.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lowassa ana laana.
    Nyerere alimkataa kwa sababu ya uchafu aliokuwa nao.
    Na kuthibitisha kuwa lowassa ni casted person , hakudumu kwenye uwaziri mkuu.
    Akiteuliwa tena sasa, atakumbwa na aibu kubwa kuliko ile ya mwanzoni.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ipeleke kwenye jukwaa la utani... saizi watu wako sirias zaidi
     
  11. Laibon

    Laibon Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana au bibi minda- ukabila unatoka wapi hapo? Inaonekana wewe ni mkabila ndio maana reaction yako imekupelekea mawazo ya ukabila:smile-big:
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    :eyebrows: ipeleke kwenye jukwaa la utani... saizi watu wako sirias zaidi (naungana na Acid).
     
Loading...