Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti huduma ya babu ambilikile loliondo moja ya ilan za ccm 2010/15??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Siasa zina mambo jamani
    niko na kada mmoja wa ccm anadai
    eti huduma za loliondo ni moja y ilan zake za uchaguzi 2010/2015..haahaa wakati ukweli ni kwamba yule mzee ni kada mkubwa wa chadema namkewe ni ndugu mkubwa wa mbunge wa chadema...ndesa****mpaka akatoa helikopta yeke kupeeeleka wagonjwa wakapate maji ya babu ambilikile

    ccm kazi mnayo
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamempanda shetani mgongoni,watakuaje na la maana la kuongea?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    blah blah!! Hata rostam na LA si wapo kwenye sera zao pia
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I like this!!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    huyo kada anae dai loliondo ni moja ya ahadi zake ni nani? na alisema lini?
    isije kuwa some one is bluffing here.
     
  6. I

    Isantondo Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni vizuri kama jina lake likiwekwa mezani ili tumjue tusije jadili hearsay!
     
  7. Sharif

    Sharif JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Uzushi huo
     
  8. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM watekeleze ilani yao kwa kujenga barabara hadi kwa Babu Loliondo ili watu wasipate shida ya usafiri
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ukumbi wa siasa na story za vijiweni.
    No wonder jukwaa hili halina msisimko tena.
     
  10. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yatasemwa mengi kuhusu babu,lkn mie naona si vizuri kusema jambo ambalo huna uhakika nalo.ni vizuri kumuomba ,MUNGU akatupa majibu juu ya babu na tiba yake.
     
Loading...