Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hili ni penzi ama hisia za penzi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, May 20, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu dada anaomba msaada..
    Akiwa ndio amemaliza skuli yake na kupangiwa kazi alipofika kwa ofisi akakutana na kaka ambaye hakumpenda hata kidogo kuanzia muonekano mpaka mavazi ,na hakupenda hata salaam yake.
    Ila ndo alikuwa jirani kiofisi,kila kaka akimsalimia alijidai hasikii na kuendelea na kazi..
    Kasheshe ikaanza siku kaka alipojua jina la huyu Binti na kumtumia email ya salam hakujibu..
    kesho yake akatuma tena akajibu dry.. sijambo full stop.dada yuko single kaka hajaoa pia.
    Lakini siku zilivyosonga mbele huyu kaka akawa anaingia ofisini kwa dada na salam zake lakini binti alikuwa serious ,,,mara amletee apple dada kamchunia tu.
    Issue imeanza pale kaka wa watu alipokosekana ofisini kwa week dada kuuliza kaambiwa anaumwa ndipo alipoamua kutafuta kwake na kupapata..
    Kumkuta kaka kweli akiwa hoi hana msaada na kuanza kumuhudumia kuanzia chakula mpaka usafi..kaka kapona na kurudi job.
    Issue imeendelea kaka wa watu kasafiri kikazi for 3 month eti binti anahisi kuumwa
    Anatamani kumuona hamuoni..
    Kumpigia simu napo yuko ovasizi...
    Maswali anayojiuliza
    1.Mbona alivyomuona mara ya kwanza hakumpenda na alimchukia
    2.Hajui nini anakitaka kwa huyu kaka
    3.Hivi ni kweli kuna penzi hapa au hisia ...

    Nawakilisha!:A S-rose:
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah hzo ndizo hisia tena "hisia za kweli", nimependa sana hii story!
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Huyo kaka alivyorudi kazini baada ya kuumwa dada aliendelea kumchunia kama mwanzoni au alianza kumtazama kiutofauti?
    Kama alianza kumuona kwa mtazamo tofauti basi inawezekana ameanza kumpenda huyo kaka...
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mapenzi kazi..hapa ni dalili ya penzi changa kuchipua
     
  5. njiro

    njiro Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    They say love grows with time
     
  6. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwenye mapenzi unatakiwa usome ramani kwanza, usiwe mrahisi kivile.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ijumaa yangu imekuwa nzuri leo kwa kusoma hii story
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Penzi huanza taratibu kama uyoga uchipuavyo.
     
  9. n

    neyro JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    inawezekana ni upweke tu huyo dada unamsumbua. assume kwamba ametokea mwanaume mwingine wa design hiyo halafu yule wa kwanza akarudi? she have to stand on her own feet and not forced by emotions! kama kampenda avunje ukimya!!!!!!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni penzi 100%

    Siri kwa wadada:Kama kuna mkaka humpendi /humtaki ofisini hakikisha kiti/meza yako haitazamani na ya kwake.Kwani kuna wakati utamchungulia na ndipo unajimaliza.

    Mkao wa daktari na mgonjwa results into love na hiki ndicho kilichomtokea huyo dada
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kamshtue jamaa ili akachape kabla hisia hazijabadilika.....! then akae mbali kidogo ku-observe reactions.....! the truth will prevail unconditionally....! hahahaha...
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maumivu ya kichwa huanza pooole pole:mod::dance::A S 103:
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    let me straight FL1

    Hakuna hisia za penzi wala penzi... huyo dada angekua na alternative ya care hapo mwanzo wala asingemsalimu huyo kaka

    na hata wakiwa pamoja, if by any chance akatokea mtu atakayemvutia huyo dada basi kazi imekwisha

    Love has a spontaneous flare that even blinds ca see

    Huyo jamaa aangalie ustaarabu wake
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    swadaktaaa:dance:
     
  15. n

    neyro JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kinachoonekana hapa ni hisia, wanaweza kuoana thn baadae hisia zikiisha anaweza kukumbushia uvaaji mwonekano etc. thn ikatokea k2 kibaya zaidi. hapo aangalie je anampenda kiukweli? coz wadada wengi wenye penzi la dhati hupenda polepole! so ajithibitishie moyoni ni kweli anampenda na vigezo vya kumchukia vimekwisha? WAKIWA MBALI ANAMPENDA AKIWA KARIBU ANAMCHUKIA........!!!!!! LOL.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    agreed, but a true love never starts at zero...
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aha ha! ...mazoea yana tabu ee?
    'Mapenzi ni Homa!' na Mazoea ni sehemu ya mapenzi.

     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Acha kudangaya wenzako na kuwapeleka chaka
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Consider the law of attraction btn two bodies and also the effects of induction.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli cousin... yaani merytina anaona kabisa hilo ni chaka lakini anatushindilia humo ati ni beach plot

    dah!!
     
Loading...