Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hili lina ukweli kuhusu wakaka wenye haya majina?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, May 4, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu!!naomba kuuliza,eti ni kweli wakaka wenye kuitwa majina ya Matt na chriss ndo wanaongoza kwa kushobokewa na wanawake hapa duniani?
     
  2. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    napita tu
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikafanye research tarudiee
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh kama naona leo watu watakavyooanza kubadili majina. Nahisi kuna uhusiano fulani na maneno yako kuna jamaa yangu anajina mojawapo katika majina hayo hapo juu duu ni NOMARRRRRRRRR
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Sasa mtu anajua kwanza jina ndo anashoboka or atomatically unashobokewa cause of that name? Logic ngumu hapa
     
  6. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Co kweli bhana!!!!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhh! Umenikumbusha theories nyingine za majina ya kina Rose, mwajabu, kashinde, sikudhani, mwanamtama!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh mafagio mengine na wewe....darasa la ngap?
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Do!tehe tehe..... kazi kweli kweli wenyewe wapo humu watabisha hao we ngoja wakujibu
     
  10. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    may be,ngoja wenye majina hayo.
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
    ...pamoja na kuwa na hilo jina "sishobokewi"
     
  12. W

    Wenger JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Si kweli , kabisa
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nikikwambia jina langu utacheka sana...lakini wadada wanaonifata wanajaa AIR MSAE
     
  14. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Hilo suala halina ukweli wowote mkuu!. Sioni logic hapo, hayo majina yana relation gani na kuletewa shobo?. umezungumzia duniani, unahisi hayo majina ni percentsge ngapi ya watu wote duniani na umefanya tafiti kwa watu wangapi wenye majina hayo hadi ikapatikana hiyo conclussion?

    Jina litabaki kuwa jina tu na kupendwa kwa mtu hakutegemei sana na jina maana kila mtu/mwanamke ana sifa zake kuchagua yule ampendaye na sio jina. Inakuwaje pale mwenye jina hilo akiwa shoga, mwanamke atapenda awe nae kama mpenzi wake?

    Huu ndio mtazamo wanu mkuu!
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    unamshobokea eeh!?
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    yeah_issue hapa sio jina ni money..pesa!...ukibisha njoo kwetu kuna mtu anaitwa manji(wala si majj/chriss)umuone anavyoshokewa na ma duuuuuuu.
     
  17. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo anashobokea jina!
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamaa yangu nikiwa na maana ni undugu wa damu
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Babkey basi unagundu wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mwitta

    Mwitta Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Wanajipa ujiko tu.
     
Loading...