Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti hii ni skin-jeans ya kiume..punde tutakua na skirt za kiume...lmaoo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jan 31, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....kidogo inanipa shida, cjui kama huko nyuma (zamani) pia ilikua namna hii...
    wakaka wanakimbizana na wadada....pakitoka aina fulani ya blauzi, basi ujue mbioni kutakua na mashati ya aina iyo iyo...
    pakitokea suruali fulani za wadada, basi soon kutakua na suruali inayofanana vilevile na ya wadada, ila atakuambia hii flaizi yake iko kushoto kwa hiyo ni yakiume hii iko kulia yakike...
    skin-jeans nilimuona dadangu anavaa, nikamkuta mshkaji nae kavaa, tena rangi ya UDHURUNGI...akasema hizi za kiume weweeee!!!
    na yeye kabana nyonga!!
    toba!!
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahaha...na viatu chini umeviona wanvyovaa?
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    [​IMG]

    watu tutaanza kuvaliana na wake zetu ili mradi maumbo yanafanana... mmh:A S-coffee:
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mimi bado siwaelewi wanaume wanaovaa mavazi ya kubana sana miili yao. sijui ni ushamba wangu tu?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanabana nyonga au wanabana front view?
     
  6. Revolutionist

    Revolutionist Senior Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli dunia hadaaa..
     
  7. Revolutionist

    Revolutionist Senior Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ndo hao wanaojiita masharo nini sijui!! :(
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ingekua poa kama ingekuwa fron view dada,...ayo matuta huko nyuma hujayaona?...
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hawa wamebana nini?

    [​IMG]
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    look at the colorz...shoez..weird!!!it brings all senses of gay stuffs...labda sisi ndio washamba wajameni
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Make your skirts look manly: It’s usually quite easy to find women’s skirts that will match men’s tops like polo shirts, suits or jackets. And if you really want to take things up a notch to the northern part of the body, men can usually wear a great deal of women’s tops. T-shirts and tanks lend themselves to unisex wear quite well.
    As a final note, gender flexibility in dress has almost always been more acceptable for the style and fashion oriented crowd. As you can see, we have a strong history of cross-sex trends. This small step develops further to legitimize gender blurring in dress and dissolving ideas of heterosexual normalcy, and thus, opening the creative channels of personal adornment to all economic strata. Contemporary fashion is about pushing limits. No rules, no must, no have-tos, it’s about defining yourself without definitions. Transgress boundaries by disregarding it completely, reinvent it. This is why fashion is sometimes incomprehensible, out there and thus avant garde.
    Have fun and play around with different styles and different kinds of clothing. Style and fashion are all about personal choice and in spite of what the snotty little fashion writers like to imagine, there’s really no such thing as ‘in’ or ‘out’. If it compliments you, it is TOTALLY IN!
    [h=2]Long live the fashion revolution! Check out TheUrbanApparel.com’s great selection of Men’s Skirts now.[/h] [​IMG]
    [​IMG]
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo dunia ya sasa na usawa kwa wote.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi naona wamebana vibua vyao
    Tena vinaonekana vibua vya kukaanga
    Sijui nani ana limao na pilipili

     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaa!!!
    ngoja nitafute ule uzi wa kuridi nyumbani mapema kula kibua na mama watoto.........dah!! umenikumbusha mbali sana.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    nadhani ungemuliza kwanza kwa nini ameva hiyo skin jeans. penine yeye ni shoga
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo picha ya hao wasioonekana nyuso zao haina ubaya wowote, haina tofauti sana na suruali za vitambaa.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nguo zingine wanavaa machoko watu wanavaa tu bila kufahamu.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BAsi bwana nadhani tayari mzee kaweka kidole gumba
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he
    Wahi bwana ukale na familia
    Kuna minyau njiani siku hizi
    Hasa mida ya jioni
    Inapenda vibua vya watu
    Hasa wanaotakiwa kuvila na familia zao

     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    hapa kuna wengine ni mashoga ...hii ilikua FIESTA CCM Kirumba mwanza...
     
Loading...