Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hii ni nini vile?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jul 21, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]

    Hennaa






    wanawake wa kizanzibar wanasifika kwa urembo na mapambo mbali mbali kama kuvaa kwa mapambo ya dhahabu, na hupendelea kujipaka hina au wanja kama wanafuraha ya kuwa na kitu fulani. au wakati wa harusi.au kuwakaribisha waume zao wanapotoka safari za mbali.

    mila na desturi za wananzibar haziwaruhusu wanawari kupaka hina madhumuni hasa ya kuwazuia kupaka hina ni kuwaepusha na jicho la wanaume.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Mapepo hayo
     
Loading...