Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hii nayo ni ambulance?8,000,000US$ wamezitumia kukarabati VIP lounge ya eapoti.

Discussion in 'Jamii Photos' started by John W. Mlacha, Apr 20, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mani hii serikali inatufaa kweli? hii ni akili au maope? tuwe na utaratibu wa kunyonga viongozi wazembe
    156258_391473647549900_100000618051693_1194919_1596155475_n.jpg
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mimi nikiulizwa ni Kiongozi gani wa kwanza ambaye ninataka anyongwe? Jibu langu litakuwa ni Kikwete
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Vituko hivi!
    Tunaingiza 'Mchina' HADI KWENYE carriage ya wagonjwa!...huh!
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Itungwe Sheria ya kuwazika viongozi wapumbavu wazimawazima au wabanikwe kama kuku:mad2:
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hata taahira hawezi kufanya ujinga kama huu ila viiongozi wetu wanafanya .
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tena makaburi yao yasiwe yanajengewa na tiles kama la Kanumba..hawa wanafukiwa na mchanga wakiwa wazima wazima
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ccm hao!!
    Takataka tupu!!
    Huwezi kuwa ccm ukawa una akili timamu!!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama si ambulance ni nini hiyo? ilikuwepo hiyo wakati wa Nyerere, Mwinyi, Mkapa?

    Halafu haijakarabatiwa VIP lounge, imejengwa mpya, wacha kudanganya umma.
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!
    popo punguza hasira popo
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kaka sio hasira ial wewe mwenywee angalia eti watu wamekodisha ndege kwa miezi 47 ila hizo pesa za kukodishia unaweza kununua ndege mbili mpya za air bus. wewe kama mtu mwenye akili timamu utanunua ndege ama
     
  11. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Mimi sioni kama hawa watu wanastahili kuitwa viongozi, 'viongozi for what?????' hawa ni vilaza ndio maana maamuzi yao yamekuwa kilaza laza tu...sasa hii ni akili kweli karne hii kuwa na kitu kama hii ndio AMBULANCE! This is a big joke. Kikwete na jamaa zako tulipeni pesa yetu vinginevyo.......................
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Akili ni kuzimake wakiwa waadilifu wakistaafu wanasota sana ndio maana inabidi kuwe na sheria ya kuwaangalia wanapostaafu yaani wahakikishiwe maisha baada ya utumishi wa umma
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Umeijenga wewe bibie? Acha kusifi hata vitu visivyo na msingi. Kwa dhahabu yoote ile tuliyo nayo kweli hiyo ndiyo ambulance inayotufaa sisi? Mwambie Kikwete apunguze safari zisizo na tija labda tunaweza kununua ambulance yenye hadhi.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani usanii tusiufanye kwenye uhai wa mtu
     
  15. i

    ian Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama wiki mbili hivi vilipitishwa sio chini ya 200 sijui vilikuwa vinapelekwa wapi, tumeishiwa na viongozi, kwa watu wa rombo,au msoma kwetu vitapitika,
    \
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sister, dhahabu ilianza leo au jana? na almasi umesahau? zipo enzi na enzi, zilifanya nini? japo sasa tunaona ubunifu wa hizo ambulance ambazo zitaokoa maisha ya watu. Watu wlikufa hovyo wakati wa kuhamishiwa vijiji vya ujamaa, au umesahau?
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jee hao viongozi watazipanda hizo?
     
  18. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    True, hapo hamna akili ilyotumika zaidi ya masaburi.
    The more you know katika nchi hii, the more anger you get. Kuna shida kubwa sana hapa.

    on one hand nakubaliana na wewe kaka.
     
  19. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu hii inabidi kuwe ma ambulance nyingine ina isindikiza kwani imekaa ki-ajali ajali.
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    kumbe hizo pesa 8,000,000 us doller zimeshatumika hapo VIP Lounge? kweli sukari imepanda bei hata mchele na petrol kumbe kuna mahali tunafidia
     
Loading...