Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hii inawezekana?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neema pita, Oct 15, 2012.

  1. n

    neema pita Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF, kuna rafiki yangu aliomba nafasi ya kujiunga na jeshi la polisi hakuitwa kwenye interview kuna rafiki yake kamuunganishs na mwalimu wa CCP, kamwambia baada ya kuanza mafunzo atampa nafasi ila aandae laki 7 eti hii inawezekana watu wameanza mafunzo ikapatikana nafasi au anataka kumkombea hako ka laki 7 kake?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania inawezekana!
     
  3. Sanene

    Sanene Senior Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Akili ya Kuambiwa changanya na zako....Juzi si umesoma kwamba kuna mke wa kigogo wa polisi kawatapeli watu mkwanja?
     
  5. I

    Israel masawe Senior Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana bila ubishi. Ila atachelewa kuhitimu.
     
Loading...