Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti* hawa wanao cheza picha za x / uchi ni vp jaman?ni ugumu wamaisha au nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Justin Dimee, Apr 30, 2012.

  1. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na wana chukuliaje hilo xwala na vp kwa family zao wana semaje na hata izo jami zao zina waonaje mmh
    kwer hakuna kinacho shindikana chn ya jua mmh
    yale mambo ni ya sirini but hawa ma internation people zunguzi ndo wamekuja harbu mpango mzma ajajajajajajajajajajaja x.
    Duh hata ctamani kuangalia huo uchafu wao.
     
  2. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona na wewe unatumia 'x' ni ugumu wa 's' au ni nin?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    naomba unijibu so simple questions then tutakupa majibu yako happo hapo.
    Unasoma wapi na form ngapi. Kama chuo ni chuo gani na kozi gani?
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumuulize hata mwaka alioanza kupata chunusi usoni,nao ataje,ndipo tumsaidie vema..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    na aseme sauti yake imeanza kuwa nzito au bado ni nyepesi.....na zile nywele nanii zishaota.....
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ingekuwa vyema kama angetueleza kama ameshaanza kuota ndoto nyevu au lah
     
  7. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Je ni shule ya single au mchanganyiko? hawezi kuwa chuo huyu!
     
  8. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hebu nitoleni kiwingu hapa kan izo x kwamba hamzjui au ni vp mmh ok let me change my language coz huwa bna nime zoea bna dat y but ok nsha waelewa kumbe humu wote ni ma dingi na mamama coz dis iz just lugha 2 .ya fb.
     
  9. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ili iweje sasa mmh?
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wazee wa jiji la London wanasema 'The Penis is not trained to erect'.ukikua utapata majibu usiwe na papara!
     
  11. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sasa ukijua na soma au lah kan utaweza kubadil lugha yan kwan mmh xwali gani xaxa ilo.
     
  12. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kan hujaelewa au na veve ndo mgumu sana wa kuelewa nini hujaelewa hapo mmh??
     
  13. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hoya mwana mi co dogo bna mi na umri bna wewe kan una zan mi ni dogo .
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mkuu kila mtu ana sababu zake kwa nini anaigiza filamu za ngono ila baadhi ya sababu hizo ni ugumu wa maisha, kutaka utajiri wa haraka na wengine ni kwa sababu wanapenda kutiwa tiwa.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Mods kuna haja ya kufuta thread zote ambazo watu wanatumia lugha za kihuni huni...
     
  16. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah bora hata yako mwana umeweza hata kuchangia maada maana hawa wengine mmh cjui wanajiona walimu sana au vp mmh yan wana toka njee ya mada kabi wana niuli maswali ya ajabu ajabu yan mmh ok 2kopa1 mwana. Hapo.
     
  17. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    so ndo ivyo co wana jfanya kushanga 2 hapa kan nini kigeni kusema xaxa badala ya sasa hujaelewa wap kan au ni kusoma kuna kushnda dat y una niuliza maxwali ya co kuwa na mbele wala nyuma eti unasoma wap mara cjui mini mtoto mdogo mara koh jaman jamii huwa hawa ishi ivyo jifunzen mambo mbali mbali kutoka kwenye hi mitandaooni bna co kukalia 2 umbea majungu na ku uliza huyu kaandika x badala ya s mmh
    ha2ishi ivyo watz wenzangu deliverd 2 hao walio ni disis pumba za hapo.
     
  18. P

    Prince Nyange Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha!
    Duh...Ulijiwa na wazo gani hata ukaamuwa kutoa hiyo mada? Anyway,mada n muhimu kujadiliwa kwa mtazamo wng
     
  19. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii mitoto ya FB inakuja kufanya nn humu?
     
  20. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Y sasa hawa ijadili wana jadili kuandika kwangu x badala ya s kan hawaja elewa nini xaxa?
     
Loading...