Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hawa ndio askari wa jeshi la msituni la chadema!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by enhe, Nov 2, 2011.

  1. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Huyo wa upande wa kulia ndio mtaalamu wa silaha zote za kutumia mikono!



    chadema.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Duu hii kali mwanzo mgumu mkuu,mbona gadafi aliuliwa na hao hao wasiokua na uniform wala mafunzo?
     
  3. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nani kakudanganya???
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wawindaji wa nguruwe pori!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Siasa chafu za CCM
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mtu kama hujui jokes ni bora kukaa kimya.......... its not even funny
     
  7. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    It's just an easiest way to make ****** like you busy!!!
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona responce yako ni ya haraka?kama umeguswa tigo?
     
  9. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aii!..acha upuuzi wewe,ww ndo m1 wa kurudisha maendeleo nyuma mpuuuuzi ww,kumbavuuu,mjinga wewee mxenge ww,unaweza kuwafananisha hao na chama la wenye akili CHADEMA?mjinga ww...
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Umerogwa wewe!
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakumbuka majeshi yaliyomuingiza kabila madarakani yalikuwa na mabuti ya mvua.vita ni mbinu sio vifaa bana!
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mbona huyo wa kushoto anaonekana kama riz1 vile..
     
Loading...