Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Hapa pana ukweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Enny, Mar 22, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nimepata email hii, nakata kujua kama kuna ukweli wowote.
    Thanks

    Coca-Cola Great Britain,
    Promotion/Award Prize Dept.
    1 Queen Caroline Street
    Hammersmith London
    W6 9HQ

    Congratulation your E-mail Id was selected and won you an award of
    (£500,000, 00 GBP)Five hundred thousand great British pounds in our on-
    going Coca-Cola Foundation in Conjunction with Olympic Torch Relay promotion
    E-mail award 2011 with Ticket number: 90760054CCGB,To facilitate the swift
    procurement of your award you are to fill out the required information and
    return it within 48hrs.

    Name..........
    Address.................
    sex.............
    Occupation...............
    Contact number...............
    Nationality...............
    Annual income........
    HOW OFTEN DO YOU DRINK COCA COLA PRODUCT.............
    REMARKS ABOUT COCA COLA..............

    Regards
    Sir Ken Lomax ,
    Coca-Cola Foundation company Customer Service
    E-mail:coca-cola@gmx.co.uk
    CALL: +44-7045727972 +44-70359-72579
    Fax:+44-705-361-9415
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Pangekuwa na ukweli ungetuuliza sisi? there is no free lunch in this world, ingia mkenge wakutengeneze ndio utawajuwa Wanigeria ni watu wa namna gani. hivi wewe unaijuwa pound laki tano inafafananaje?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Scammers at work
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya ukweli watumie na a/c yako kabisa.
     
  5. b

    ba mdogo Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee huo ni uongo mtupu. Unajua mwisho watakueleza kuwa, mojawapo kati ya masharti ni kuwa hairuhusiwi wao wakate hata senti na badala yake wewe utume gharama ya utumaji. Wala usipoteze muda.
     
  6. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NIGERIAN AT WORK !!!


    :peep:
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Inaoneka hapo siku za nyuma uliingia kwenye huu mkenge! hivi ninyi watu mnaamini vipi kushinda loterry ambayo haujawahi kukata ticket kucheza? kwani hata loterry za hapa bongo za tigo, voda n.k ni lazima uanze kutumia credits zako ndio uingie kwenye hizo jackpots zao, sasa ninyi ndugu zangu ebu burudikeni hapa kidogo.

    [​IMG]http://www.youtube.com Tshala mwana dezo dezo.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    asisahau na password ya Atm!
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chaka hiloooooooooooooooo!!!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukijibu tu unapa namba ya simu ya Nigeria
     
Loading...