Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti gazeti Uhuru limepanda bei!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msendekwa, Oct 30, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimepita kibanda cha magazeti, nikakuta kuna jamaa kanunua Gazeti la Uhuru, katoa buku, akashtuka kurejeshewa sh 300!
    Kwanza nikastaajabu kuona mtu anatoa pesa kununua gazeti hilo, lkn mshangao ukaongezeka kugundua kumbe nalo linauzwa sh 700!
    Kawaida hulikuta gazeti hili mi hulikuta ofisi za umma, naona wameamua kufidia hasara kwa kupandisha bei, ili walau serikali inapowaungisha, warejeshe gharama za uchapaji.
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... sasa RIP Uhuru!
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ofisi za serikali na mashirika ya umma yanalazimishwa kununua uhuru,dailynews...ila kiukweli hayasomwi yanatupwa kwenye dust bin.
     
  4. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mna manenooo, hutaki unasoma la nini si uache uendelee na hayo yakooo
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angalizo kwa wanaokariri mambo!
    Hakuna ofisi wala taasisi yeyote ya serikali inayolazimishwa kununua gazeti lolote.
    Hata ofisi za CCM zenyewe hununua Uhuru.
    Kama kuna maeneo ambayo si rahisi kulikuta Daily News, ni kwenye ofisi za serikali.
    Hili hununuliwa zaidi na wafanya biashara na taasisi za kigeni.
    Inauma lakini Daily News ndilo linaongoza kwa mauzo ya machapisho yote ya kiingereza nchini.
    Uhuru haliuziki kwa sababu tu ya poor layout na horrible marketing!
    Habari Leo na Tanzania Daima hayauziki kwa ajili ya poor contents na wala siasa hazihusiki.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,793
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Hivi uhuru bado lipo
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Shilingi ya bongo imeshuka thamani kweli kweli.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtu mzima na akili yako na mstaarabu katika jamii huwezi soma gazeti la uhuru
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo atakuwa kada tu wa CCM maana mtu wa kawaida hawezi kununua gazeti la Uhuru mi hata silisikii hata vichwa vya habari zake kusomwa kwenye radio
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Labda limeongezeka uzito ndo maana wamepandisha bei. Lazma linauzwa kwa kilo hilo.

    Mie nasubiria likianza kuwekwa online ndo nianze kulisoma. Ngoja nikaoteshe mwembe.
     
  11. k

    kigoda JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wakifungia maandazi hayo maandazi sili. Halifai hata chooni hilo jigazeti.
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kuna Watu Wanajipa Matumaini Humu. Jamani haya magazeti kuna mwanaJF aliishasema huku kwamba hata wauza Vitumbua, Chapati na Maandazi hawayafungii haya kwa sababu yanafukuza Wateja!!!:becky:
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh mpaka kwenye biashara haya magazeti hayatumiki basi hii ni nomaaaaa!!!!
     
  14. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED ni sawa na kwamba unachokiongea hukijui. Kwanza mimi nimeshangaa kusikia kuwa bado kuna mwananchi wa kawaida anasoma UHURU! Hata siamini.
     
  15. b

    blueray JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu tupe takwimu za mauzo ya Uhuru, Tanzania Daima, Daily News na Habari Leo ndio tutaelewa. Kuongea tu kwa maneno bila statistics ni kwa maoni yako na inahusu tu kilometa moja inayokuzunguka!
     
Loading...