Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti fredwaa wa rfa kafukuzwa kazi au anatatizo gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kokudo, Jan 3, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mimi ni shabki mkubwa wa huyu jamaa Fred fidelis au maarufu kama Fredwaa aliyekua mtangazaj wa RFA je mbona cmckii cku hizi?ana matatzo gana?mwenye habari kamili a2julishe tafadhari
     
Loading...