Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Fimbo ya mbali.... Mke wangu nimruhusu amegwe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Apr 2, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yamenikuta! Naambiwa fimbo yangu iko mbali nikubali yaishe!
    Matatizo ya maisha yametufanya mimi na mke wangu tukubali ushauri wa rafiki yangu wa kumruhusu mke wangu akatafute kibaruwa umangani. Rafiki yangu huyo yuko huko kwa kitambo akiwa dereva wa magari makubwa na huja nyumbani kila baada ya miaka miwili.
    Anapokuja pesa hujionyesha hivyo alipotushauri tulikubaliana na mama watoto aende akatafute kibaruwa huko kama mtumishi wa nyumbani.
    Mama watoto alienda huko akiniwachia ulezi tukitegemea mabadiliko ya maisha. Miezi michache mke wangu akituma pesa kidogo zilizosaidia maisha huku. Mara mambo yalibadilika, mama watoto aliniletea habari kuwa sasa yuko kwenye mateso na hata mshahara wake halipwi. Tatizo ni kuwa mama mwenye nyumba amebaini kuwa baba mwenye nyumba anapiga malaini kwa mke wangu, hivyo kaamuwa kumuonyesha na Baba mwenye nyumba nae baada ya kuvumilia muda mrefu na msimamo wa mke wangu wa kumtolea nje nae kaamuwa atumie mateso na vitisho ili apate mradi wake.
    Niliwasiliana na yule rafiki yangu alietushawishi juu ya hali hii nae akashauri mke wangu akimbie kwa mwajiri wake nae atamficha ndani ya gari lake ili kumvusha sehemu alioko ili afike kwenye mji wenye ubalozi wetu. Mke wangu amefanya hivyo na baada ya siku moja tangu atoroke amenitumia ujumbe huu wa simu;

    ' Tumeshapoteza siku nzima tukiwa njiani na imefika usiku rafiki yako amekodi chumba lakini anachoniambia mimi sikielewi. Ananitaka kimapenzi na nilipomkumbusha kuwa wewe ni rafiki yake alinijibu kuwa fimbo ya mbali haiuwi nyoka!
    Amenikumbusha tu kuwa mimi sina ninapopajuwa na ni mkimbizi. Sijui kama ni kweli lakini amenambia kuwa nikikamatwa na maaskari basi watanifanyia vibaya kwanza kabla ya kunipeleka gerezani. Hadi sasa nimejaribu kukutunzia heshima yako na kwa vile hili la kuja huku tuliliamuwa pamoja naomba ushauri wako lipi la kulifanya?'

    Baada ya kuisoma msg hiyo nimechanganhikiwa. Wenzangu nakuombeni ushauri nini cha kufanya katika tatizo hili?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya endeleeni!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Imekaa kimuvimuvi...
     
  4. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ukiona manyoyaa?
    Chezea rafiki yako wewe.....
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Au kitendawili?
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimshauri akajaribu kwa hao maaskari labda kuepusha rafiki yangu?
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa tegemeo langu kwa busara zako.
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukiona manyoya, ujue kaliwaaa
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ungetafuta ushauri kabla ya kumruhusu kwenda huko ughaibuni maana ni vp alimpeleka yeye? Au endeleza script coz ni nzur
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi bado yuko kwenye kuvushwa mpaka mida hii
    Vumilia ndio ukubwa huo
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa naswhangaa watu wanawaamini marafiki zao. Wengi wa hawa marafiki huwa wanakuwa si wazuri. Mkuu shtuka
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Umepost hoja yako majira ya saa 9. Na kama ni arabuni kwa tofauti ya saa 1 ina maana haijawa usiku bado.
    Ndio kusema kama hiyo sms ni kweli aliituma usiku ina maanisha sio leo, na kama sio leo basi kuna jambo lishamtokea mkeo!

    Kwamba rafikiyo kesha kula au askari wa umangani wamemla, na wale wanakulaga vibaya sana hata kusiko!

    Case closed:) ushauri wowote hauna maana kwa sasa!
     
  13. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama vile: The Sucker Punch (James H. Chase)
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    uarabuni kuna viza za uyaya?????au mkeo aliendaje???mie nataka nikawe yaya huko lol,nahisi huu wote ni ushigongo....sijui mnapata nini kutunga?ukute wewe na mkeo wote mko hapo mwanakwelekwe...lol
     
  15. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Au Uru Kishumundu (UK)
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwanini usingeenda wewe ukawe houseboy?
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kubali aliwe tu siyo mbaya mara moja moja!!!
     
  18. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitanda hakizai haramu, akirudi na mimba itabidi uwe mpole tu mkuu, sio kosa lake. Ombea mkeo arudi salama tu, there is no way out.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zaidi ya kutoka kwa rafiki nimuaminie?
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona nimeshachelewa?
     
Loading...