Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti fiesta ni tamasha la kitaifa duh!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sunguruma, Oct 5, 2012.

  1. s

    sunguruma Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wanajamvini nimemsikia mkurugenzi wa Clouds Entertainment kuwa tamasha la Fiesta ni la kitaifa kwa kuwa wamepata ushirikiano wa nguvu kutoka kwa polisi coz wanakuwa na Polisi 500 kwa ulinzi.

    swali hili tamasha la fiesta lina Utaifa gani zaidi ya Maovu kibao kule na wanatangaza kuwa kila kipindi kitakuwa na Bar yake ili watu wanywe na kusazaa.

    duhuuuuu hii ndo tanzania bwana Polisi wanaacha mambo ya msingi wanashabikia ujinga Bora kuwa Mzanzibari Hakuna haya mambo.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,493
    Likes Received: 3,502
    Trophy Points: 280
    Yaani maandiko yanasema "Watu wangu wanapotea kwa kukosa maarifa"
    Kwa akili ya kawaida kama Mungu yu ndani yako hutaenda

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Polisi lazima walinde maana nchi hii inaendeshwa na mapato yanayopatikana kwenye vileo. Ukitaka kuhakikisha cheki contribution ya tax from TCC na TBL kwenye pato la taifa.
     
  4. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utaifa wa wema sepetu na anti ezekiel, kuonesha nyeti zao mbele ya kadamnasi,kazi kwako mama mzazi wa wema,mwanao anaonekana kurithi mapito yako
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mtake radhi mama wa watu.. kwa nini umhukumu kwa makosa ya bintie???? Wema ni mtu mzima and she is responsible for her own actions
     
  6. s

    sunguruma Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwanza income za milangoni kwa ajili ya hilli tamasha zinalipwa kodi kweli nathani wanapokea hela nyingi ambazo mwisho wa siku hazina kodi nimemshangaa kumuona waziri wa Habari, Michezo akiliongelea hili tamasha hadi nikashituka
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaaaaaaaaa ttooo early to judge subiri tusikie walihudhuria wangapi,ponda mali kufa kwaja khaaaaa
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    i do remember mama yake alijitokeza hadharini kwenye vyombo vya habari aidai amemfunza mwanae!!!!!!!!!!!!!kabla hajatuonyesha nyeti swali hivi alikwenda mfunza kuonyesha nyeti au alimfunza nini bora angejinyamazia kimya tuuuuuuuuuuuuu
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Lazima waite la kitaifa na ndio maana wakati Mwangosi anauawa na Polisi huko Nyororo Iringa, wao walikuwa wanapewa full ushirikiano na ulinzi wa Polisi huko Kirumba Mwanza.
     
  10. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simtaki radhi,kama vipi tukutane mahakamani,nataka kumfungulia kesi ya kushindwa kumlea huyu binti.
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JF Never supports the freaks, siendi kwenye upumbavu bora nikaogelee na Familia yangu bwawani Mindu Hahaha
     
  12. s

    sunguruma Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu nitakuwa Samaki Samaki napata Mchemsho wa Samaki na Pepsi Baridi kuliko kwenda kwa hao wehu
     
  13. M

    Maguguniga Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwenye mpira viingilio vinalipiwa VAT ambayo ni 18% je na viingilio vya Fiesta kuna VAT kama hakuna TRA Source nyingine ya mapato hiyo. Kuanzia walivyoanza mpaka wanahitimisha kuna hela ya kutosha kabisa.
     
  14. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 80
    Yan hapa hadi kero mtaani. watoto full kutupiga virungu kakazao ilimradi waende huko. Haya mambo Clouds hatuwakatazi kabisa, lakini kuwe na age limit kuingia kwenye tamasha. Mm binafsi mtaani kwangu naona watoto wengi chini ya miaka 18 ndio wanaangaika kweli na hilo tamasha, sijui labda wenzangu vp huko?.
     
  15. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Atuondolee upuuzi wake. Halafu wanaacha atangaze pumba kama hizo, yaani hilo tamasha linafanana na yale maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru!? (maana nayo yalikuwa ya kitaifa)
    Hiyo idadi ya polisi inatokana na idadi ya watu wanaokadiriwa kuhudhuria, it's a common sense.
     
  16. s

    sunguruma Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimefurahi ile juzi kwenye mechi ya simba na yanga kuna VAT imelipwa sasa haya matamasha yana VAT kweli zaid ya kodi ya kampuni husika naomba aliye karibu na TRA atujuze coz TRA wanakimbizana na kodi za ulanzi wanawaachi hawa mapapa wa kukwepa kodi
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dunia n hii na waendaoni viumbe
     
  18. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    We unataka watu waishi kama unavyotaka wewe hii ni THE GIANT Tanganyika pop 45mil huwez kufananisha na mtaa wa pop 0.9mil zanzi-BAR.
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sawa baba/mama unayejua kulea watoto...
     
  20. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Mkurugenzi hatumii akili kufikiri,anadhani hilo dafu lake kichwani linatosha!
     
Loading...