Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti...eti..mwenge haukufika kileleni ml. K'njaro..kisa.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by EasyFit, Dec 24, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kutoelewana kati ya serikali na JWTZ kutokana na serikali kuvunja makubaliano ya awali kuwa jeshi la wananchi ndilo lishughulikie mipango yote ya kupandisha na kuzima mwenge miaka 50 ya uhuru. TBC nao (walisusa?). Tukio la mwenge kufikishwa katika kilele cha mlima Kilimanjaro lilipaswa kurushwa LIVE lakini hata hilo halikufanyika sababu wanazotoa zilitokana na kamera za kituo hicho kushindwa kufanya kazi vizuri katika miinuko ya juu. Hata hivyo, mmoja wa watangazaji wa TBC Sostehes Amas, alionekana kupitia kituo hicho akiripoti kutoka katika kilele cha Mlima Kilimanjaro. Hadi leo hakujatolewa hata picha moja ya mwenge ukiwa kileleni.

    Source: Mwananchi
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mazingaombwe yaendelea kama kawaida ya serikali yetu na viongozi kwenye inshu za kizalendo. Kama hawataki kuonyesha vitu vinavyoelezea nchi yetu! kwa nini wanang'ang'ania kufanya vitu nusu nusu?. Hivi ni vitu ambavyo viko kwenye uwezo wet hatuhitaji misaada, lakini ndo kwanza ufanisi zerooooooooooooo. Viongozi wakiwa waharifu wa mali za umma, hata wananchi hawawezi kujitolea kufanya kile kinachohitajika.
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dada yangu yaani kati ya siku ambazo umeongea jambo la maana lenye mshiko kabisa wa kumalizia mwaka ni leo. Maana nilipanga nisichangie chochote mpaka mwaka uishe lakini leo umenikuna sana. Be Blessed my Sister.
     
  4. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
  5. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unatupotezea muda wa kazi. Mabadiliko muhimu.
     
  6. M

    Mgaza jm Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kufika kwa mwenge kileleni kunabadilisha nini katika maisha ya mtanzania?
     
Loading...