Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti duty za usiku zimevunja ndoa za watu nyingi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    nasikiliza kipindikimoja wanadai
    wanaofanza duty za usikukurudi asbh wengi wamepoteza imani kama
    awapo kwenye ndoa na hata waliopo wanaishi kwa matumaini
    ukiwa kama mwanandoa siongeleei uliechukua kimeo ukahifadhi no
    ni kwa wanandoa tu tusaidieni mnaoenda nyt kuna amani mkirudi na je inazoeeleka
    kuna kadogo changu kalinigusia majuzi pia na ndoa yake haina hata miezi 3 wamemwambia
    ataanza nyt mwezi mzima ..mmmh anafikiria kuhojiana na mumewe yatakuwaje je uliefanikisha
    umewezaje

    usiku mwema
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mmoja ametoa sababu sio tu kutokuwa na imani labda wewe unaemwacha kunakajamaa kanaingia saa sita kanatoka sa kumi
    huku na wewe ulie duty anawaza yale yale ..mbaya wengi wakirudi usiku wanakuta wenza wanaenda kazini na inaonyesha
    wengi wakifika nyumban iwe mwanaume ama mwanamke anakuwa hoi na kushindwa kutoa ushirikiano na mwenzie...
    je hili nalo tatizo kwani lazima asbh????
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhh
    ngoja nitafakari kwanza
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    i wanna give some sweet love on the night shift.................
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama wote ni waaminifu na mnaaminiana huwa hamna hofu yoyote, wa shift ya usiku anaenda na wa mchana anaenda ila tu mawasiliano na huduma ya sex inaendelea kama kawaida yenu kutokana na ratiba mlizojipangia au wote mkiwa pamoja mnapeana tu bila shida yoyote.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Ndio meseji mnazotumianaga nini?
     
Loading...