Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Dr wa kiume kumhudumia mke wako/mpenzio ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Jan 19, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Inanipa shida sana kila nikifikiri jinsi dr wa kiume anamhudumia mke/mchumba wako je wakikutana nje ya kazi inakuaje?haiwezi kua ndo uraisi coz keshamuona kila ki2?Eti nyie kina dada mnalionaje hili na je nyie wakaka mnakubaliana na hili?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ngumu kumesa!
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sioni tatizo hapo na mpaka wakakutane nje ya kazi wanatafuta nini?? Matibabu yanaishia ndani ya hospital
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    What about dokta wa kike(au nurse) kumhudumia mgonjwa wa kiume?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kokudo (Kokugila = Kokukolwa)!

    Wateja wako wote wa kiume unaowahudumia huwa mna-do baada ya kazi?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    BE mwambie hivi "Ekikushobeza okishobeza na nyokozala kakushobeza oshobeza omuwara"
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Me sikubali mtu wangu, maana kuna siku nimempeleka demu wangu hospitali nikamkuta dokta wa kiume, kidogo akataka abaki na mgonjwa nikaruhusu,ndani ya dakika chache jamaa akaanza kumtongoza, ili kuniondoa apate nafasi zaidi akatoka nje na kuniagiza nikanunue vifaa vya kumuhudumia mbali na pale ujinga wake akajua nitamwacha na demu, sasa machale yakanicheza nikamwambia demu twende nae, kurudi akataka akampime mwenyewe, demu alikuwa anasumbuliwa na maumivu ya tumbo kama wanawake wengine, yeye akajifanya anataka kumpima mpaka kwenye njia ya mkojo hivyo ina maana lazima demu angevua chupi, nikamkataa asimuhudumie yeye mpaka aje dokta wa kike, na hapo demu alikuwa hajaniambia kama kashatongozwa zamani.
    maana alijua angeniambia pangechimbika.
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wivu tu
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mke wangu alipo:mimba:.....nilitamani niingie darasani niwe gyne.....

    Zamani walikua wanafnaya hivi....
    [​IMG]
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni hao hao wanaume wamesomea na kuwa hadi maprofesa. Sijawahi kuona tatizo la kufanya hayo mnayosema maana anatimiza wajibu wake kikazi na baada ya hapo hakuna kinachoendelea. Kutongozwa ni kawaida na sio madaktari wote wana tabia hiyo. Kama demu wako hatongozwi loh! Ana kasoro gani jamani maana mwanamke asipotongozwa sijui kama hiyo ni kawaida ila haimaanishi akitongozwa ndio keshakubali labda kama ni mgawaji hodari. Acheni wivu usio na maana madaktari wako kazini kama ambavyo daktari mwanamke anaweza kumhudumia mwanaume hadi vyumba vya operesheni.

    Binafsi nilisumbuliwa na tumbo for years na madaktari wangu wote, walikuwa wanaume na walionifanyia operesheni ya kwanza ni professor mwanaume pale Muhimbili. Operesheni ya 2 nilikwenda Asia, ambako hospitali niliyochagua kutibiwa Idara yote ya wanawake inahudumiwa na madaktari wa kike tu na kuingia huko wanaume wanaishia mlangoni (hawakatazwi kuingia, ila niliona ni mila yao na desturi kwamba hawaoni sababu ya kuingia ndani ambako wamejaa wanawake tupu!). Madaktari walionifanyia operesheni walikuwa wanawake, ila theatre nilikuta wanaume 2 ambao walikuwa wanahusika na madawa kule kwa ajili ya operation. Sasa kama hamtaki wake zenu wahudumiwe na madaktari wanaume, badilisheni mfumo ili wanaotakiwa kutibu magonjwa ya wanawake wawe madaktari wanawake, huo ni utamaduni wa hospitali niliyotibiwa na kufanyiwa operesheni ya 2 hukooo bara Asia.

    Acheni kuwawazia wanawake mambo mabaya mabaya tuuu siku zote. Yaani nyie kila mkiamka mnawaza kutupakazia tu, enh! Jamani ingelikuwa kweli si tungeshawamaliza madaktari wote? Hawana hata mpango wanapotupima zaidi ya kufurahia kazi yao tu, labda wachache wenye tabia mbaya. Ondoa hofu kama mkeo anakupenda na hana tabia za kugawa ovyo.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mwenyewe
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebooo! yan madume mengine bwana yanasikitisha sana! au ulitongozewa ukampata huyo demu! wewe kama humwamini demu wako ni dhahiri kwamba unajua hakupendi, ya nini mateso yote hayo ya kufuatana kama kumbikumbi! kama akimkubalia huyo dr ni dhahiri kwamba hata wengine wakirusha ndoana wanamnasa! yan huyo dr na demu ni vicheche kwa taarifa yako! Ukutane na demu anayempenda dume wake umtongoze muda huo huo anasema kwa man wake! au anakwambie mwombe basi ruhusa jamaa wangu akikubali nitakupa
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa dr cku izi mnaingia wote na kuna vti 2 kabisa
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani nani kachokoza shemeji zangu tena
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni namna ulivyoielekeza akili yako kukubali mambo; sawa na yule asemaye bibi kizee yeyote mchawi!
     
  16. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni kweli unaweza kuwa ni wivu but ma dr wa cku hz hawana maadili kazi kuwashkshk mpaka m2 anaanza kuckia khali tofauti.sasa hapo c vita mura
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ile kesi ya dr wa maria stopes mwenge ya ku wa do wagonjwa wa kike imeishia wapi?
     
Loading...