Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti dowans kumbe imeshalipwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Feb 7, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,mwenye taarifa atujuze zaidi.Nasikia kuna kikao kilichowahi kufanyika huko bagamoyo,hela zikachotwa kila wizara,zikaambiwa zipunguze budget,hazina ikakauka.Je ni kweli imeshalipwa?Kesi mahakamani ni geresha tu.Mwenye taarifa zaidi atujuze jamani
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nitarudi, kichwa kinauma
     
  3. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yawezekana kuna ukweli fulani,
    kuna jamaa yangu, yupo wizara ya bwana KAWAMBWA, alinidokezea mwanzoni mwa wiki ya jana kuwa mambo hayaendi, hawapati 'per diem' zao, wamekatwa pia masurufu na safari za nje zimefutwa hadi itakapotangazwa. Waliambiwa pia fungu lao ktk hazina litokanalo na 'other charges' lilishafyekwa. Hali mbaya, wamebakia 'kujikunyata' tu.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hivi huyu jk anafikiria nini kichwani mwake? rais asiye na nguvu dah wa tz tumekwisha
    e
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kuna uwezekano ikawa kweli, kwani hata wakilipwa mtajuaje? au wasipolipwa mtajuaje? ni nani anayekwenda kukagua na kuhakikishia umma kuwa hawajalipwa? inawezekan sana ikawa ni ukweli ndio maana mkwele alikaa kimya tu huku wakisema wataliipa..then mwisho anakana..huo ni uwongo mtupu
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vile walipaji ni serikali yenyewe na tayari wengi wao waliridhia malipo hayo, huenda ni kweli. Swali ni je ikithibitishwa na umma kuwa malipo tayari yameshafanywa tufanye nini?
     
  7. S

    Selungo JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makato ya mishahara ya wafanyakazi wa serikali yasiyokuwa na maelezo sahihi kutoka hazina ulifikiri ni ya nini?
    Na bado ndugu yangu.
    Kuchagua sisisemu ni maafa. Q; dr. Slaa 2010
     
  8. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kumbuka hotuba ya JK ya mwaka mpya alivyotete kupanda kwa gharama za umeme wa Tanesco. Nafikiri pia walishaanza kulipana. wanauchumi wangetwambia pia kama uchapishaji wa noti mpya unaweza kuhusika na hili pia.
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    it is very possible, wanasema kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji
     
  10. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kilivyo kitendawili cha kurejeshwa kwa fedha za EPA ndivyo ilivyo kwa malipo ya DOWANS wakilipa kimya kimya nani atajua? Yawezekana tayari.
     
  11. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway... Kama haya ndiyo yalikuwa matumizi ya hizo hela, then sioni tofauti sana na kulipa Dowans...
     
  12. u

    uzaa Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu zipi? mguse uone,Rais hana nguvu? unachekeshe ndugu




     
Loading...