Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Dk Edward Hosseah amejiuzulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MzeePunch, Sep 3, 2009.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari zilizozagaa sehemu mbalimbali mchana huu zinasema Dk Edward Hosseh, bosi mkuu wa Takukuru amejiuzulu wadhifa wake. Wenye taarifa za uhakika watupashe.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kuna mtu wa TAKUKURU KANITUMIA UJUMBE , anasema kuwa ni kweli mjamaa ameandika barua kwenda kwa mabosi wake, ila bado wanakimbizana na jamaa wa pale kuujua ukweli
     
    Last edited: Sep 3, 2009
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwambie jamaa yako wa Takukuru achacharike apate taarifa za ndani ili utudondoshee humu jamvini.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mze punch, that a too coloured water to swim!!! just chill and wait for outcome...
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kuwa the noose has slowly started tightening, na inawezekana kuwa anajua mbio zimefika sakafuni.
    Nakumbuka jamaa alivyowatukana wanafanyakazi pale takukuru as if he was God of PCCB siamini kama kweli anajiuzulu, sijui atawaangalia vipi wale jamaa. Aliwaambia wapeleke majungu kwa wake zao, sasa sijui atawaambia nini!
     
Loading...