Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti dar watu hawashibi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by herimimi, Aug 10, 2011.

  1. h

    herimimi Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi mmoja toka kanda ya ziwa,kabila nalihifadhi,alikuwa amekuja kumtembelea mtoto wake hapa dar. Alikaa kama miezi sita hivi na mwanawe. Maisha yao yalikuwa mazuri tu kwani walikuwa wanakula na kunywa kama kawaida. Siku moja bibi akamwambia mjukuu wake, mimi nimechoka maisha ya dar nataka kurudi kwangu angalau nikapate choo! Mjukuu akashangaa, kwani bibi hupati choo? Akasema kule kwetu mtu unapata choo kwa siku mara 2 au 3, hapa kwenu mara 1 baada ya siku tena kwa kulazimisha! Hee mjukuu kabaki anashangaa.wataalamu wa lishe mpo?
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda hapakuepo na choo hapo kwa jamaa!
     
  3. h

    herimimi Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    choo kilikuwepo, tatizo hakuwa anaenda kama akiwa kwake!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mtu anapewa kawali kwenye kisosi atapataje choo?mwenzenu alizoea kugonga sinia zima na maji lita 2,wacha aende zake akajinafasi kwake.
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hhahhahhhhahahahahaha................
     
Loading...