Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Dar Express limewaka moto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Dec 21, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wandugu salamu
    Nimepewa nyepesi kuwa Dar Express litokalo Ar kwenda Dar limewaka moto na kulazimu watu kuruka kwa kupitia madirishani. Mlioko huko tupeni habari kamili. We hope hakuna madhara makubwa kwa abiria.
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    huku dar jua tupu moto utoke wapi moto wasubiri ahera huo sio moto waambie hiyo ni kioto
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda nahitaji miwani ama! Kwani unamaanisha nini ndugu!
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi la Dar Express linawaka moto hivi sasa huko Kitumbi abiria watokea madirishani.Na Lori laamguka na kufunga barabara mkoani Pwani
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa taarifa mkuu, na pole kwa abiria wote waliopata ajali Mungu awajalie wapone haraka kama majeruhi wapo. Chanzo cha kuwaka kwa basi hilo ni nini?
     
  6. AIZAK

    AIZAK Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana mwisho wa mwaka tuweni makini mungu awabariki wote.
     
  7. A

    Atukuzwe Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wa mwaka tuwe makini barabarani
     
Loading...