Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Dada Akikataa Kwa MbofuMbofu, Atakubali tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Dec 6, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika pilika zetu wanaume, huwa tunajaribu bahati zetu kwa wa dada mbalimbali.
    Wengi kama siyo wote hukataa siku ya kwanza unapoingiza gia yako.
    Baadhi katika kukataa hutoa majibu ya upole na hekima kama vile ana mtu wake.
    Baadhi hujibu kwamba hawataki na kupiga kimya.
    Baadhi hukataa na kufuatiwa na maneno mengi sana, kama wewe una nini, Jiangalie kama unahadhi yangu, n.k.

    Watu wengi husema kwamba, anayekataa kwa maneno mengi sana huwa anaonyesha kwamba yeye siyo Maharage ya Mbeya, ili aonekama wa thamani. Kwa hiyo ukimfukuzia kwa muda, huwa wanakubali kiraisi tu na ukimwacha anaweza kuja kuuliza kama ulikuwa unamtania tu, na hukasirika sana.


    Je, kuna ukweli hapo?

    Nawakirisha WanaJF
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wanaume waje kutuletea vituko vyao wale walokua wazoefu na mambo hayo uwanja wenu......
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kweli dunia bila wanawake si kitu
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ilikuwa zamani, sikuizi ukinusisha pua lako tu umenasa, idume vimekua adimu, hasa ukilenga wanawake wenye age flani ambao wanaona 'jua linazama' na bado hawajapata mtu
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Nani anatongoza siku hizi?unaomba no. ya simu jioni unampigia akija tu huyo tayari,VODACOM KAZI NI KWAKO.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeamini baba yenu ni mmoja!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakati ana kataa anajichanganya na ka udini lakini baada ya muda akah!
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli sas hakuna haja ya kunwambia nikinywa maji nakuona we piga sm akija kimeeleweka
     
  9. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala wasikutishe hawa,wakikupigia unaenda,unakula na kunywa mwisho wa siku unatambaa zako hata kic hapati, na namba unafuta na mawasiliano yanaisha.
     
  10. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mtu akikupa namba ya simu na akaitikiwa mwaliko wako ndio kakukubali?
    Nijaribu mimi uone balaa langu,nakutia hasara ya ukweli mpaka utajuta kunifahamu na hupati kitu vile vile,nyie mnaotuchukulia poa ndio nawatakeni sana nyie.
     
  11. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoamini mimi,km mtu amekupenda hakuna longo longo mnakubaliana mambo mengine yanaendelea,na kwa mwanaume muelewa wala hatakuwa na mda wakufikiria habari za mambo ya maharage ya mbeya wala nini,Tatizo liko kwenye fikra mbovu za watu wanatafsiri vibaya,na nyie wanaume mnapenda mzungushwe kwa mlolongo mrefu kumbe mnaibiwa tu ili mnase vizuri,polen sana.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kukataana mpaka longo longo?Ya kazi gani?
    Ni mwendo wa sihitaji, sitaki, au siko interested na wewe. Maelezo ya kwanini akatafute kwingine.
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Utamu extra wee unaonesha upo ngangari tena kinoma.HEBU FUNGUA KA NGO ka kuwaelimisha wenzio maana huku mtaani wananasa kiulaini haswa wakifika geto tu "KWISHA HABARI YAKE" na hivi Bongo shida zimeongezeka
     
  14. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,323
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Ni PM namba yako ukapate ofa.
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Siku hizi ni maharage ya mbeya, Maji mara moja! FaceBook na mitandao ya kijamii inatumika kurahisisha haya mawasiliano
     
Loading...