Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti chupi kazi yake nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkurugenzi1, Oct 25, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti chupi kazi yake nini? Ukivaa haijulikani, usipovaa haijulikani, ikionekana unaambiwa umekaa uchi, ukikaa uchi utasikia hujavaa chupi, sasa hapo chupi ya nini?jamani kama sio kuoneana??
     
  2. c

    chief72 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo maana huwa sivai, napigilia kitu changu cha bukta
     
  3. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,707
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kazi ya chupi kamuulizie yule mtu wa kwanza unayemfahamu wewe aliyekununulia na kukwambia uvae
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    gud point...ndio maana mastar wa kike na magoma mtaani wanatembea bila hizo chupi
     
  5. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    zamani ilikuwa ili ushike kalio kwa wasichana ilibidi ufunue chupi kwanza.,, ila siku hizi ili kuipata chupi lazima ufunue kalio(bikini)
    hakuna umuhimu tena mjomba,,
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mkuu unamaanisha yule Aliyeimba Mr Politician? Nakaa kaya!
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Unakuta mtu kavaa chupi ina tobo.
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    nilishuudia sana coco beach miaka ile ya utoto(miaka ya v.i.p zilipoingia
     
  9. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inasaidi sana hasa kwa wanaume kuholidi korodani hasa pale unapoluka sisipate shock. kwa wadada cjuii
     
  10. e

    estomingo Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kazi yake ni kushikilia makalio mana wenye makalio makubwa usipovaa ni vibration tu xema xaxa iyo ya kamba kazi yake bado ni tata
     
  11. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaiga tu,ukoloni mamboleo huo
     
  12. S

    Shuju Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh kaz yake mkojo uctoke mojakwa moja
     
  13. G

    GADO Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmm jibuni wenyewe" maswali mengine nisawa na kuulizwa kuwa nani aliyekufundisha kufanya mapenzi? baada ya kubalehe ? hivi utajibuje?
     
Loading...