Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti chuo cha Computer Kozi zake Introduction to Computer 50,000,Ms 40,000,......?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Jan 25, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nikuta tangazo moja kwenye ubao wa matangazo kuhusu mafunzo ya computer lakini nimeshangaa kitu kimoja

    Tangazo liko hivi
    Kozi zitolewazo ni Introduction to Computer-50,000 Ms Word 40,000 Excel 40,000 E mail and Interenet 40,000 nk

    my take
    Hivi mafunzo haya yanaweza kumsadia mtu kupata ajira hapa bongo? Hivi kuna watu wanafundishwa Ms Word.

    Hivi na Email ni somo?
    Lakini nimeambiwa kuwa chuo kimejaa wanafunzi
     
Loading...