Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti.............choo cha treni hakina chemba......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Oct 26, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh,

    Habarini za asubuhi waungwana,

    poleni na misukosuko na gwaride la maisha..................

    Unajua tena bongo, vijimaneno huwa haviishi, kama kawaida vinaibuka na kupotea kwenye jamii,

    lakini vingine vinashamiri kama sio kutakata miongoni mwa jamii zetu...........

    huwa nasikia huu msemo, hasa kwenye redio zetu hizi za kibongo,

    ''Choo cha treni hakina chemba''

    nimejitahidi sana kudadavua lakini bado nashindwa kupata maana hasa ya huu msemo.......

    najiuliza ni maana gani hasa ilikuwa inakusudiwa hapo?

    sijui ndo umri huu umenipita, au ndo kushindwa kudance na mirindimo ya kisasa.

    Naomba msaada wenu please........................


    wasalaaam aleikhumm.................
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ngoja wadau waje wakujuze
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa hakina chemba ndo maana kujisaidia mpaka mfike polini..
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari yako Bacha... Pole bana naona msemo umekubana mpaka umeeanza kwa kuguna....lol... Enways mie nashukuru umeuleta maana ndo "bismillah" Hivo tuko pamoja....
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kinachemba bwana!!
     
Loading...