Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti CHADEMA iko kaskazini tu? Ona mambo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, May 7, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=3]MSIGWA, SUGU, SILINDE WA WASHAMOTO NYANDA ZA JUU KUSINI.[/h]



    [​IMG]


    [​IMG]
    Mch. Msigwa akizungumza na wananchi wa Makambako kwenye mkutano.



    [​IMG]

    Msigwa akiendesha harambee yakuchangia chama.


    [​IMG]
    Boks likipitishwa kwenye umati wa watu mkutanoni kuchangia fedha za kuendeshea chama.

    AWALI UFUNGUZI WA TAWI.

    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    kabla ya mkutano wabunge hawa waliweza kufungua tawi la chama.

    KATIKA MKUTANO



    [​IMG]


    [​IMG]





    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    umati wa wananchi wa makambako wakimsikiliza mh. msigwa.


    [​IMG]
    chademaaaaaaaa? kamatamwizi meeen!
    ndio msemo walio utuma sana waunge hawa wachadema katika mkutano huu nakuwaacha hoi wananchi wa maka


    source:Mbunge Wako Iringa Mjini
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii imekaa vyema
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naona watoto badala ya kwenda shule wanaingiziwa pumba kichwani
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kamandamakini na Mwakalinga,
    Kuna mdau mmoja wa JF alisema kwamba 'Ukiona umemshika Kibaka Shingo alafu unaskia analialia mara Oooh mbona hunishiki na kiuno basi ujue loba imekubali, endelea kumshikilia. Lakini ukimshika mkono ukaona yupo kimya basi ujue umeliwa. Any time anaweza akakuponyoka. Sasa wenzetu hawa Magamba tumewashika Shingo wanaanza kulialia Ooh mbona hamuendi Zanzibar? Wajinga kabisa.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX PM JF.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    aliyesema wako kaskazini tu ni nani?
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ITV wameionyesha vizuri sana hii habari...

    Hadi raha kwa kweli............ dah noma!!
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwafahamu?!!!!
     
  8. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Shule hzn walimu so ni br wapate elimu dunia.
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Iko vzuri!!
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa akili za Rejeo, Kungurumweusi na Ritz, pengine Makambako ni wilaya ya Arusha iliyoko mpakani na Kilimanjaro.....

    Acha wasubiri na kungoja huku wakiamini kuwa ccm itatawala milele....Iringa ni moja ya mikoa yenye watu wengi sana...kama tukifanikiwa Iringa, ccm inabaki na Dodoma, Tabora na wapi tena....?? Maana Pwani tunagawana, Dar tunagawana, Tanga tunawaachia CUF, LINDI, MTWARA tunagawana....wapi watabaki? labda unguja......kazi kweli kweli....
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mulika mwiziiiiiiiiiiiii
     
  12. M

    Mughwira Senior Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli wewe kunguru mweusi! Mbona hapa elimu wanayoipata ni zaidi ya darasani kusiko na madawati wakati mbao zinatoka maeneo yao? Unajua somo la uraia?
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi picha ziko poa zaidi ya zile za jana!!

    Heko Kamandamakini!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani haya mswali mbona kila siku yana jirudia??Mbona CCM ilianzia Tabora mbona hilo hamsemi??the long we go itafika kusini na mashariki,na magharibi!!Ila ushauri wangu Mods wawe wanawekea button kama thread imejirudia watu wapress button ikifikia zaidi ya watu 20 ifutike automatically!
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pipoz pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Imekaa vizuri. Naam ni nzuri kimkakati
     
  17. A

    ADK JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na magamba waliotimuliwa uwaziri wajue 2015 hawana chao, majimbo yote yanakwenda kwa cdm
     
  18. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It really warms my heart!
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Magamba walikuwa wanafikiri kuwa wao wamepewa hii nchi na Mungu wafanye watakavyo ila mambo yameshabadilika. Wanakumbuka shuka wakati kumekucha
     
  20. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pamoja makamanda.
     
Loading...