Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ccm imeteua mafisadi kufadhili jk 2010!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Nov 18, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika gazeti la Mwana Halisi toleo la leo no 163, lina kichwa cha habari kuwa akina, Rostam, Karamagi, Somaiya, na wengineo wamechaguliwa na Sekretariate ya CCM iliyo chini ya Uenyekiti wa Makamba. CC inasubiriwa ku-approve. Hii, imekaaje jamani. Mafisadi wanaweza kutenganishwa na hiki chama? Na je, kunadhamira ya dhati ya CCM kupambana na Ufisadi?
     
  2. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sikio la kufa halisikii dawa. Hivi kama CCM ikifa kutatokea nini? Mbona KANU huko Kenya, UPC huko Uganda na UNIP huko Zambia haziko madarakani na nchi zinasonga mbele? Bila CCM kuondoka madarakani Tanzania itabaki hivi hivi. Hakuna jipya CCM.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Waache wajichimbie kaburi kwani hiki ni Chama Cha Mafisadi ati
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi sielewi kama sisi Watanzania tuna matatizo ya kusahau au tunadharau. Wote waliotuzunguka wamebadili vyama tawala, kwanini sisi tunang'ang'ania?????
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wewe ndo unawaona mafisadi wenzio wanawaona lulu kweli hao..ndo maana mnamuudhi kweli mkuu wa kaya mnapowataja taja..hahaaaa yale yale ya kelele za mwenye nyumba hazimnyimi usingizi mwenye nyumba
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    sioni cha ajabu muulize kibunango .....
    sasa kama hao ndio waliomwingiza madarakani kwa nini wasimsaidie 2010
    kila la kheri
     
  7. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, heshima mbele, hebu tuwekee habari kamili, maana sisi wengine tuko mashambani kulipata gazeti hilo mpaka baada ya wiki.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani hawa watu awashikiki
    kama mkulu mwenyewe anawaalika kwenye hafla muhimu;unafikiri wameenda kumuangalia MO IBRA??kila jambo na wakati wake nahisi CCM wameanza kusoma nyakati wajiandae mapema...kibu tupo pamoja???vile vyeo vitamu ukivipata jamani asalaleeeeeeeeeeeiiiiiiiiiii
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ushawahi kusikia ccm inaprove kwenye magazeti...subirini vitendo ndipo mtawajua wakoje....hapo no comments no prove
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi hicho ndio kielelezo cha Jakaya kuhusu upande anaounga mkono katika vita hii dhidi ya Rushwa na ufisadi nchini!! Haingii akilini kuwateua hawa wezi kukutafutia eti fedha za kuingia IKULU 2010; wakakutafutie wapi, wakatuibie pesa yetu toka BOT tena? Au safari hii watatuibia pesa yetu toka TIB kwa NONI? CCM acheni kuwatukana wadanganyika!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu nnape jamani wamemsahau???hapa akitaka draw lazima amix
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hao mbona ndo wanachama Imara wa CCM!!! Apewe nani kazi hiyoo muhimu kwa chama??

    Labda wamwongeze na Mengi aliyejulikana majuzi kuwa Mwanachama wao...
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli...mi nahisi soln ya hapo ni sisi kujipanga
    kama wana rostam na sisi tutafute wakina mwanakijiji,mpwa masa,invis,firstlady 1,na wengineo tukomae nao hao
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pilipili husiyoila yakuwashia nini?Nyinyi mpo upinzani sasa kama ccm wamechagua hapo mapapa kukampenia watu wao tatizo nini/Nanyi chagueni manyangumi wa kukampeni wagombea wenu!
     
  15. E

    Exaud Minja Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Pesa ya wadanganyika iliyozuiliwa DECI inawatosha CCM kufanyia kampeni.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mtawatambua kwa matendo yao;subirini 2010
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni aina nyingine ya Udaku.....
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    sasa mada ndio inaanza
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha ila kibunango ana siri kubwa ya Chukua chako Mapema ...anafaidika hapo maana kasema yeye ni CCM damu
    lakini tukirudi kwenye mada mbona hiki chama kina mambo ya viini macho sana ???????????
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teteteteh pdidy ndoto za kuelekea kwenye uchaguzi
     
Loading...