Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Boss Mkubwa wa TANESCO kafanyaje tena wakuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by under_score, Jul 14, 2012.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefungulia Radio One nikakuta ndo kwaanza tarifa yenyewe ya 'Habari Mpasuko' inamalizikia so sikupata content, kwa aliyesikia taarifa kamili naomba atujuze hapa tafadhali!
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasikia ameusishwa na hishu ya ulimboka
     
Loading...