Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti bandugu! polis hawahusiki na kesi za madai?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by chopincho, Jan 17, 2012.

  1. c

    chopincho Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    juzi nilienda polisi kufungua kesi ya madai,but askar waliokua zamu pale kituon wakakata na kuniambia hizo kesi wao haziwahusu so niende direct mahakamani kufungu charge.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Sasa polisi na kesi ya madai wapi na wapi?
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mueleze huyo bwana Nyani Ngabu... Hivi Ngabu we ni mwanalaw
     
  4. m

    moshingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali lako umeuliza kana kwamba wewe ni mwanasheria maana umesema tu kuwa ulipeleka kesi ya madai polisi
    Ina maana unao uelewa wa kutofautisha kesi ya madai na ya Jinai, Kama kweli wewe ni mwanasheria inasikitisha sana
    kuwa hujui kuwa Polisi wanashughulikia makosa dhidi ya Jamhuri pekee...kama vile wizi, unyang'anyi, kujeruhi, vipigo, uvunjaji majumba, kughushi:;
    Kuwa makosa aliyofanyiwa mtu binafsi kama vile umemkopesha mtu fedha lakini hakurejeshei kwa wakati, ugoni, kashfa,nk ni makosa dhidi ya mtu binafsi hivyo ni jukumu la aliyetendewa kufungua shauri mahakamani.
     
Loading...