Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti babu kaleta Kasheshe kweli hii au 01.04.2011

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Magulumangu, Apr 1, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Babu Ambi wa Loliondo aliwaambia wagonjwa wakae kwenye mistari....wale wenye ukimwi mstari wao na wale wenye kisukari pia mstari wao. Watu wote wakajaa kwenye mstari wa wagonjwa wa kisukari.

    Babu kuona wote ni wa kisukari akasema.."ngoja hii dawa ya ukimwi niimwageee"....watu wakapiga keleke..aaah babu usiimwage.... tumejichanganya...babu! usiimwage......!!!!!
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakyanani thina mbafu! Dah hii kal kwa kweli!
     
  3. k

    kingsurbwaib New Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni jinsi gani mwanadamu asivyokua na imani.
     
Loading...