Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti asijue................How??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, May 24, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanajamii
    Natumaini wote wazima.........................

    Ni mara nyingi nimekuwa nikisikie kuwa ..Kama unataka mwanaume/mwanamke wako kimapenzi asikuchoke basi usimwonyeshe kuwa kwake umefika............yaani hata kama unampenda sana basi unatakiwa usionyeshe!!!

    How do people do that?? Mapenzi si wanasema ni kikohozi, hayajifichi?? sasa hapa inakuwaje au inakuwagaje?
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh kazi ipo, napita tu!:A S 103:
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh mh! Dearest MJ1 kwanza nikusalimu........pili hivi mapenzi yanafichika kweli?lkn nahs inawezekana kukontrol lol!nimekuwa nikiskia sana hii kitu lkn cjui kama ina uhalisia! Wacha nione wengine watasemaje.....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama inawezekana ikiwa mtu amependa kwa moyo....yanayokontroliwa ni yale yanayotumia akili zaidi!

    Besides ni ubinafsi kuacha kumjali na kumpenda mwenzako ipasavyo kisa hutaki ajue kwake umefika!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hicho ndo wengi wanajidanganya, too much kushindana katika mapenzi...
    Nyie kama mnapendana kweli na kila mmoja kumpenda mwenzi wake ipasavyo
    naamini inatosha... kinacho fanya watu wachokane katika mapenzi ni failure katika
    tendo la sex... na sex si tu lile tendo ni attitude yenu towards sex na jinsi gani
    mnaichukulia priority...

    Pamoja na kusema sex si pekee... naamimi if you really love a person you do
    anything for her/him... sasa kama hio sector ya loving each other mumemudu
    inayobaki ni SEX...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Sasa usipomuonyesha kuwa kwake umefika si atadhania kweli hujafika. Mantiki zingine bana….taabu kweli kweli.

    Na akishadhania kuwa kwake hujafika na akatafuta mwingine utafanya nini? Utamlaumu? Utambembeleza na kumwambia umefika?
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nafikiri waga wanamaanisha usimuonyesha mtu uko desperate sana,kwamba kama ye hayupo basi na maisha nayo basi....mpende,mheshimu,mtunze,mshauri lakini kamwe usimfanya binadamu mwenzio kuwa kama mbadala wa maisha yako.....binadamu hubweteka na kujisahau wakati mwingine na kuona wao ndo kila kitu,as in kama wao hawapo basi tena....lakini hiyo sentensi haina maana unampenda mtu umuonyeshe unamchukia...la hasha,kuwepo na kiasi,na reasoning kwenye decision....nenda kwa akili na moyo wako pia,kuwe na kiasi!!
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap..hii idea ipo hasa ktk yale mapenzi ya kuzuga! Lakini mara nyingi huwa haifanyi kazi coz mwisho wa siku utajionesha tu! Hili wazo limekuja kutokana na kuwa na mahusiano yasiyo na uhakika!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamwambia nimefika tafadhali badili mawazo...muda huo nae anakua kafika kwingine na kafikiwa basi inakula kwako!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    in an intimate relationship the power lies whith who cares less. unampenda,be kind,play ur part.bt signs of desperation nadhani zinamfanya mwenza akimbie.nadhani nimeona hii,unapompenda mwanaume hadi unaskia kama unapata kichaa,anaanza kuleta maringo.when u almost give up,ana-notice na kuanza kukufukuzia tena.i guess chilling out and take life as it is ndo unaambiwa usimuoneshe.dont go over the roof over petty stuff.what am i saying again,sorry im half asleep,lol!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Lizzy Licious,

    Hapo kweli inakuwa imekula kwako mazima bila kubakisha.
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inategemea, kwa wengine inafanya kazi na kuna wengine haifanyi kazi. Kutaka kujua kwako inafanya kazi wewe binafsi unatakiwa uweze kumchunguza mpenzi wako na kufuata kile ambacho kitasaidia kudumisha penzi lenu.

    Na kuna wale ambao hawawezi kujizuia kuonesha mapenzi yao na ukweli ni kwamba hakuna sababu ya kujizuia; lakini pia unaweza kumpata mtu ambae akachukulia advantage (wako wenye tabia hii) kwa wewe kuonesha mapenzi yako na kuanzakukufanyia vituko kwa vile anaamini kwamba umefika kwake.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi wifi ni mambo gani haswa yanaonyesha mtu yuko desperate?!Amka unawe uso kisha unijibu tafadhali....Binafsi nashindwa kutambua maana hata sijali wala sioni tatizo mtu akinipenda kama vile nimebaki duniani mwanamke mwenyewe....ila malalamiko ndo huwa siwezi kuvumilia!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyaniizzo nafurahi kuona unajua kwamba ukimpenda mtu unatakiwa umwache ajue kwamba umempenda haswa usije ukaibiwa na wataalamu wa kujali na kubembeleza!!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Lol @ Nyaniizzo.....

    N to the Izzo....I to Izze
    Foshizzle ma nizzle I used to dribble down in GA

    N to the Izzo....I to the Izee
    Fo' sheezy my neezy keep my arms so freezy

    Haaaaaaa ningechana mistari hapa sema staki tu kumharibia sisteri Mj1
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mistari yenyewe ina
    kwashakoo!!Lolzzzz!!

    Backt to topic..MJ mpenzi kwenye mapenzi ya kweli hamna haja ya kuogopa kuonyesha mapenzi yako kwa mwenzio yako deep kiasi gani...ila haya ya kiusanii yaliyosambaa siku hizi inabidi maana mtu akiona/gundua unampenda sana anaona kama utajamganda na kumng‘ang‘ania siku akikwambia bye bye .
     
  17. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi mmeiona avata ya joelincoln sawasawa au mnajadili tu mambo ya kusadikika hapa?
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    yes, kwa namna fulani nakubaliana na wazo lako lakini,
    sio mara zote wazo lako hili linaweza kuwa la kweli?

    wakati mwingine kwenye mapenzi watu wanapenda kuweka reserve
    ya mapenzi yao kwa kutarajia kuwa huko mbeleni kama mambo yanaweza kubadilika,
    na ikafikia mpaka kuachana basi asiumie sana,
    lakini kama waungwana wanavyosema, penzi ni kikohozi,
    kulificha asilani huliwezi,
    mi nadhani ni kujifaragua tu na wala haina uhalisia wowote!!!!!!
    Hizi huwa ni kauli za kujitengenezea mazingira ya kujilinda tu hapo mbeleni,
    pindi mambo yanapoenda kombo!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, WL mydia am fyne darling hope uko poa. Nimekumisije?

    Yaani hii kitu iko serious mydia more than we think................kina kaka wanadai kuwa ili mwanamke asikusumbue mwonyeshe mapenzi 'nusu' loh sijui ndo aje eti wanadai mwanamke akijua 'kwake hupindui' i.e. unampenda sana atakusumbua ....na sie kina dada huwa tunaamini kuwa mwanaume akijua kwake 'umefika' utabana ngenge......sasa sijui ni aje hapo
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wasalimie huko uendako mydia ila ukijisikia kurudi mlango u wazi
     
Loading...