Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Asafiri kwa baiskel kutoka Geita hadi Dar......!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konakali, Dec 2, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Leo mchana kupitia TBC1, wamemtangaza kijana mmoja aliyesafiri kwa baiskeli kutoka Geita hadi Dar kwa lengo la kumpongeza JK kwa ushindi wake....! Great Thinkers, hii imekaaje? Mbona mimi naona kama imepikwa?
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ETi hilo ni jina la mtangazaji wa TBC1 na kuhusu huyo kijana thread imeshaanzishwa tangu hajafika hapa dar usiwe mvivu kupitia forum kabla ya kuanzisha thread zako especial habari zinazoripotiwa na vyombo ya habari hapa nchini.

    Topic Closed.........
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jk hana washauri maikini, waliomshauri hii technique kwamba itapunguza hasira za watu kwa kile alichofanyiwa na NEC, ndiyo hao hao wanaomshauri katika masuala mazito ya nchi yetu na yeye bila hiana hufanya maamuzi. Kwa mtu makini asingekubaliana na huu upumbavu. Hapa unaweza ukaiona kwa usahihi kabisa tofauti ya JK na Mkapa
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama siyo ndondocha lake basi ni GAGULA! Si mnajua mambo ya Geita, Mwanza?????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni uongo usio hata na soni.
    Kwanini?
    1. Tutajuaje kama kweli ametoka huko?
    2. Je, alimwabia nani kuwa yeye anakuja Dar kwa baiskeli hivyo apokelewe?

    Hebu watuache jamani mbona haya mambo ni ya kizamani sana enzi za mwaka 47? tulipokuwa tunaandamana kuunga mkono hotuba ya Kiongozi aliyotoa huko Kigoma, Arusha n.k.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hana jipya
     
Loading...