Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anataka kurudi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Oct 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tulimpenda sana, na tulipenda awe sehemu ya familia yetu, nilifurahi wakati ule ambapo ndugu yangu wa damu alipokuja kuniarifu kuwa amekwisha mpa ujauzito ...na wanatarajia kuoana. Hata hivyo, baada ya kujifungua tu, mama yake ambaye ana kipato cha wastani kuzidi familia yetu alishindwa kukubali kuona mwanae anaolewa kwetu, akaanza mizengwe yenye kishindo. Baaada ya misukosuko mingi, ndugu yangu akabwaga manyanga, binti akatangaza kuolewa na mwanaume mwingine wakafunga pingu za maisha baada ya miezi kadhaa tayari wamepata mtoto . Ni miaka mitatu tu imepita, binti ameanza kumtafuta ndugu yangu akitaka ikiwezekana amsaidie kuachana na munmewe wa ndoa kwa kuwa amebaini si chaguo lake na tayari amepoteza muda kwake, anataka waachane kabisa ili amrejee ndugu yangu ikibidi wafunge hata ndoa ya Kiserikali (Bomani) au ya Kimila, anasema alimpenda sana ndugu yangu anataka waishi pamoja walee mtoto waliomzaa.

    Tupo kwenye maandalizi ya harusi ya ndugu yangu, kama zilivyo ndoa za zama hivi, tayari nae alikwishapata mwenza na kama itampendeza Mwenye enzi apandenae katika madhabau takatifu, basi itakuwa ni kwenda kuhalalisha dhambi (sio kiubariki ndoa) kwani tayari mwenza huyo mpya nae yu mjamzito... ndugu yangu nae anaonekana kama yu njia panda katika maamuzi...mtaani anasikika akimsifia huyo wake wa zamani kuwa angemfaa..anatamani kuwa nae.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli huo ni mtihani wa maisha, Mungu atusaidie
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    unajuana inakuja wakati katika maisha abapo inabidi ufanya uamuzi na inakula kwako kwa upande mwengine. sasa kwa huyu jamaa yeye aendelee tuu na huyo dada aliyepang kufunga nae ndoa na yule wengine aliyemtosaga sio wakusetle nae becoz tayari aeshaonyesha kuwa hawezi simama kideti na kile anachokipenda!!!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    nenda mwana kwenda, tokomea mwana kutokomea
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    huyo ndugu yako amesahau kuwa huyo wa zamani hana maamuzi anaamuliwa na mama yake? ama mama sio kikwazo tena?
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kulamba matapishi si kinyaa?
     
  7. L

    Laurel421 Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atusaidie [​IMG]
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli siko la kufa halisikii dawa!
     
  9. s

    shalis JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its hard na afanye maamuzi haraka kwani inavyoonekana hajampenda mpenzi wake wa sasa ..kitakachoendelea ni uhawara na kuwatesa wenzi wao
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Too late!Aachane na mipango ya kuvuruga mahusiano ya sasa ili kurejesha enzi!Enzi zikipita hazirudi kamwe!
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aachana naye huyo wa zamani, na amsahau kabisa, asije akamharibia future yake!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isitoshe huyo wa zamani ni mke wa mtu ana ndoa kwahiyo ni sumu kwake, iliyoko abaki na huyo wa sasa ambae ni halali kwake ili hata mbele ya Mungu ampendeze
     
Loading...