Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anaoteshwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JICHO LA TATU, Oct 2, 2012.

  1. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mi mwenzenu kuna kaka mmoja huwa ninamfanyia kazi zake, kwa kifupi ni mteja wa ofisi yetu sana hatimaye ametuzoea wote pale ofisini.
    Eti kama mwezi hivi anakuja kwangu nakuniambia anaoteshwa kila siku akilala na Bwana kwamba mimi niwe mke wake
    Kiukweli nimejitahidi kumkatalia kwa juhudi zangu zote kwamba haiwezekani inshort sijaridhika naye.
    Sasa naona ishakuwa kero kwangu c'z kila akija lazima aongelee hilo suala na anasisitiza ni bora nimkubalie ili aweze kulala na kuishi kwa amani.
    Wanajamvi wenzangu nimelileta kwenu naomba mnisaidie nimpe jibu gani ili apate kunielewa.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama wewe ni mama huruma chukua hatua mapema kama unajitambua muoneshe bwana ako nadhani ataona noma na chengine isije ikawa ulimpa kisela halafu kakuganda kama ruba ndio uje umtoe nishai humu jamvini..maana hizo ndio zenu mashostito..
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mwambie asubiri na wewe uoteshwe.
     
  4. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Ningekuwa nimempa basi kusingekuwa na haja ya kuposti na kuomba msaada
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo ni tapeli wa kawaida na muogope kama ukoma. Muulize huyo Bwana kwanini anamuotesha yeye peke yake. Isitoshe nani ataamini upuuuzi unaoitwa ndoto kwenye karne hii? Kama kweli anakupenda na kukufaa kwanini asiwe mkweli badala ya visingizio vya kitoto? Kesho atakuoa na akikuchoka anakwambia ima Bwana amemuotesha aoe mke wa pili au akuache kama si kukutoa kafara. Yesu aliwahi kuonya kuhusu kuwaogopa waota ndoto. Maana hawa ni manabii wa uongo ambao kwa sasa wamejaa. Kama anaoteshwa basi mwambie akamuoa Getrude Rwakatare maana hana mume.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila unampango gani nae kama hujaridhika nae chukua uamuzi wakumuonesha mshkadau mwenyewe ndio huwa tunafanya hivyo hasa unapo sumbuliwa na mdada ambaye humpendi so unaweza tumia idea hiyo kwako sawa mama..
     
  7. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Thank you,na hii nayo inamantiki
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Kama humtaki mwambie point blank kuwa HUMTAKI, mambo ya ndoa siyo ya kubahatisha. Kwanza mwongo, uongo huo huwa wanautumia walokole akitaka kumpata mtu. Acha biashara hiyo kabisa, ni ushetani afadhali angelisema nakupenda, lakini ya kuoteshwa anataka akuonje akutupilie kwa mbali!
     
  9. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Heshimu hisia zako, na kama hakidhi vigezo vyako achana nae!!!
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Tabu ya nini! WE MUOMBE 1M ULIPIE KODI YA NYUMBA!!!! Hatokaa akusogeleee, atakuwa anapita mbali. Ukiendelea kumkataa kistarabu mwenzio anaona UNAZUGA TU ILI USIMKUBALI HARAKA HARAKA!!!! Bugdha hazitoisha, dawa ni hiyo hapo INATIBU AINA ZOTE ZA PENZI LISILOTAKIWA!!!! LOLEST!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Una vituko sana!


     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Itakuwa vipi kama huyo Jamaa akimkatia hiyo Im?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mjanja wa town tu !
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    yaani akili zako za mchuzi lakini saa zingine zinafanya kazi eeh?
    Au amuambie na yeye kaoteshwa kuwa mume wake mtarajiwa atamjengea nyumba ndani ya mwaka mmoja kwa jina la bibie. Waone huo mwaka utakavyoisha na ndoto kuyayuka.
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Thubuuutu yake!!! Akimkatia sio ishu ANAAGIZA 2M YA SOFA, IKITOKA INAFATIA 4M YA KIWANJA!!!! LOLEST! There is always more than 1 way to kill a person!!! Hata kumtosa mtu pia! LOL! Watu wengine maneno hawaelewi, hadi PICHA!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Angekuwa kweli kaoteshwa na wewe pia ungekuwa umeoteshwa dhidi yake maana hayo mambo huwa yanagusa pande zote mbili. Hiyo ni janja yake tu ya kutongoza, kwa ushauri kama humpendi achana naye. Si vyema kujilazimisha kuingia kwenye mahusiano ambayo moyo wako haujaridhika nayo. Take Care.
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    Mawazo ya binti fulani ni sawa na icecream juani

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Heshima kwako mdada, hapo sina swali
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi maono bado yapo??? kazi ipo!
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    lara 1 sijui maneno huwa unayapata wapi? Khaaaa!
    Kwa 1m hata mimi kama sina nia ningeingia mitini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...