Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anaipenda harufu yangu.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Jul 4, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Heshima zenu waungwana.....Ilikuwa wikiendi hatari kabisa (ongeeni na TBL wafunge kiwanda kwa afya yangu LOL)

    Ni hivi:

    Bibi yenu amesafiri. Kilichoniacha hoi, eti ameondoka na shati langu ambalo halijafuliwa. Namuuliza kulikoni ananiambia anapokuwa mbali nami anapenda anuse shati langu ili aipate harufu yangu nafsi yake itulie. Anaipenda eti.

    Hivi wanungwana, hii inaweza kuwa kweli au bibi yenu anataka kuniloga?...Kuna wengine ishawatokea hii? Eti nyie wa jinsia ya kike, huwa mnafanyaga hivyo?....Kama vipi jamani niwahi kwa Kakobe na Mama Rwakatare waniwekee kinga.

    Babu anarudi kitandani kutafakari kwa kina.
    Na harufu yangu.
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani bibi humuamini au ana character za kishirikina?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Bibi ni mtu wa Mungu.

    We ushatokewa na kitu kama hiki? (Sorry, wewe ni he au she?)
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaloooooooooooooooo halooooo babuuuu..halooo yababuuuu.....harufuuuu:fish:!!!!!!!!!!

    nkweli ...akienda mbali kuwa na shat lake muhimu..sjui kwanin lakin ni km THERAPY fulan ivi km ukimmsii mtu aswa uliye nae kwenye mahusiano na mnapendana kikweli..
    ni km vle kutembea na picha yake...lakin ukiwa na km shat ambalo lna harufu yake BASI HALI INAKUWA HAI ZAID...!!!!!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiogope jamani...kawaida sana hususan kwa mtu unayempenda na kupenda kila saa uwe karibu nae basi kale kaharufu ka jasho lake kanakufanya unajisikia rrrrrrrrrrraha sana kama uko dunia nyingine vile
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee.........:pound:
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kawaida sana ni km akina kaka /bab wanopenda kutembea na VNASA vya wake zao...au mikoba ya wake zao...unaona km kweli vile upo nae...
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Aiseee

    Afadhali manake nshahisi huyu bibi yenu ana mpango wa kuidhoofisha zakari, iamke kwake tu.....

    Hatari sana asee.... inauma na kuumisa sana asee.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Rose..........hiyo red hebu itafsiri kiinglish au uisome kwa sauti.

    Babu yu kitandani huku.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee....na wewe hua unachukua?!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu..............kweli una visa
    Haya bana mie naogopa kusema!! (..............Una uhakika huyu bibi hajameza mtoto tumboni?)

    Mi ctaki iwe maana utahamisha mapenzi Babu
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseee!!!
    Kumbe Mnapenda harufu ya majashooeee!!!
    sasa mbona hamtuambii tuache kutumia haya ma-roll on na body spray??
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawake mna mambo !!!!!!!!!!!!!!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    aiseeeee!......kwani kuna ubaya mkeo au mpnz wako kupenda harufu yako.......anyway mm bado sijaoa labda hapa naweza shauri sivyo....ingawa nafikiri its o.k
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Afazali mwaego............ngoja nimtumie na jingine aburudike zaidi LOL

    Inaumisa sana asee

    Afu kuna hendikachifu yangu siioni, sijui ndo atakuwa kaondoka nayo? Siamini kama makamasi yana harufu walah LOL
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    twazipenda hasaaa asikwambie mtu....mie wangu nshamkataza kutumia hayo na ametii amri!
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    babu jaman...KINASA/KITASA/KIFUNGO/KIFUNIKO=CHU.P.I

    bib anaonekana anakupenda kweli babu na ndoa mana katembea na oltenatve kinyume chake angeenda kutafuta substute ju kwa ku

    wala hana niambaya ...anakupenda kweli...


    wewe UKISAFIRI UWA UNABEBA NINI CHAKE?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Dada mbishi akiwa kazini...........

    Hahahaha.... kweli asee....kumbe haya madude tunapoteza hela zetu tu. Heri tujimwagie biya.

    Umeona eh?

    Hakuna ubaya. Nlitaka kujua tu isije ikawa waifu kageuka kigagula.....

    Agrrrrrrrr....kumbe ushaolewa! Nshakasirika !!!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,190
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahahhahaha.......we ni mkareeee........ mi natinga andawea yake kama Beckham! (Maswali mengine hayana adabu LOL)
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Babu mi sijawahi kupenda mtu wala harufu kwahiyo nashangaa pamoja nawe!!
     
Loading...