Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anafuta nyayo za CHADEMA, kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 9, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mengi yameongewa juu ya maandamano na ziara ya viongozi wakuu wa CHADEMA pamoja na baadhi ya wabunge wao katika kanda ya ziwa. Baada ya ziara ya mwisho ya CHADEMA mkoani Kagera, Waziri Mkuu (ajiitaye mtoto wa mkulima) alianza ziara mkoani humo. Wengi walidai kuwa hiyo ni ziara ya kufuta nyayo za CHADEMA.
    Sasa angalia katika hii picha, kisha toa maoni yako.Huu ulikuwa ni mkusanyiko uliokuwa unamsikiliza Mh. Pinda, na hao walioko hapo mbele walikuwa wanamuuliza Pinda maswali.

    [​IMG]
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukimtazama tu usoni huyu Mama mwenye MIC, Utagundua kuwa swali lake linaugusa moyo!
     
  3. czar

    czar JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najaribu kufikiri, hivi kiongozi anajisikiaje akiona watu anaowaongoza wako kama wanavyoonekana? Hii ya maswali hata siielewi maana hamna kitu kinafanyika. Yule mtoto aliyeuliza inakuwaje kiongozi mmoja anakuwa na vyeo vingi mpaka leo hajajibiwa.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona naona vitoto tuu vimejazana!!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina maana ili mahudhurio yawe makubwa lazima watoto wasiende shule ili wajaze mkutano
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri miwani yangu lenzi imeisha nguvu.......thanx.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mie nilikuwa katika msafara huo nakwambia watoto ndio walikuwa wengi katika mikutano ya pinda aliye pinda
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo Pinda, siono cha maana anachofanya zaidi ya kuongezea serikari 'bomu' mzigo,
    enzi za kusema tumekwisha panga mikakati ifuatayo zimepitwa na wakati, mi naona amekuwa domo kaya
     
  9. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu Mwenye MIC aitwa Mariam Said, mdongo wa aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalum (CUF) Saverina Mwijage ambaye Amefulia kwa sasa.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    hapo ni ka anasema baaaaba tusidiiie baaaaaba maisha maguuumu
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwanza huyo anayeongea mwenyewe hana uhakika na anachokiongea!!!
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utafikiri anasoma risala ya msiba!!!
     
  13. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mwenye kijani ndo katumwa kuwatungia maswali ya kuuliza? wasijemuuliza gumu likamuumbua <<<Nakumbukia tu Midahalo enzi za uchaguzi>>>
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    msiba wa taifa...

     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM tuachieni watoto wetu
     
  16. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huyo jamaaa ni kama sura yake
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani acha tu ndugu yangu mie mwenyewe nimejiuliza swali hilo. Utadhani hawako tanzania moja na sisi? kwa nini kuna tofauti kubwa sana kati ya wenye ncho na wasio nacho?? na wanaojazaga mikutano mara nyingi ni walalahoi wenye nacho wamejificha ndani.
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naombeni niulize, Hivi ni macho yangu au watu wa Kagera wengi ni wafupi? Au wengi wao ni watoto...?
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njaaa, yaani maisha magumu .............angalia nyoso/sura za watoto inasikitisha kweli.
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ningekuwepo hupo ningekandamiza swali kama lile la yule dogo wa 4m 2 wa kanda ya ziwa aliyemuumbua lowasa</nakumbukia>
     
Loading...