Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anaamini nitakuwa wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Apr 23, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nilipomfata mwanzo hakutaka hata kunisikiliza, nilipozid kumfatilia akanambia "sikupendi", "nina mpenzi wangu na ninampenda sana",, niliukubali ukweli na kuamua kukaa pembeni, siku, miez hatimaye miaka kama mi3 ikapita, hapo ndipo akaanzisha ukaribu tena na mimi, akawa haishi kupiga simu na kuandika text, akajitahidi akaonana na mimi, safari hii "sikupendi" ikawa "nakupenda", huku akiwa na lundo la matumaini. Sikumficha, nilimweleza kwamba sina muda naye tena, na nilishamtoa akilini siku nyingi. Alilia sana siku hiyo na kulalamika kwanini namfanyia hivyo, alinibembeleza lakin hakufua dafu, ikabidi akubali kile nilichomuambia. Sasa anachowaambia rafiki zangu ni kwamba mimi nitakuwa wake tu! Sijajua huu ujasiri anakoupata, wakati mimi sina mpango naye hata kidogo
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpaka umeleta humu ni kwamba yuko moyoni mwako ila tu unajibu mapigo kwa alivyokutesa, usijiumize bure jiulize kama bado unampenda jitose, acha kufikiria nani atasema nini, this is your happiness your playing with! shauri yako usije sema sijakwambia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda anamjua mtu BwAGAMOYO!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha! Au SUMBAWANGA????
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I am seeing someone falling in love again.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    kama hakwenda kwa sangoma basi ni subira ya fisi! Sali sana, mungu na waungwana shetani wapumbavu
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh achen kunitisha nyie
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Atakoma!Kaokoke haraka mzee...
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hatukutishi, fanya maombi usiku na mchana! Heee! Atajihakikishiaje hivyo???
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama ni mkristu ahakikishe usiku wa leo wakati wa kulala bibilia iwe pembeni, la sivyo, atakuja kumchukua ikifka sa8 ucku!
     
  11. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kweli haumpendi basi achana nae....usisikie ya watu kamwe kwani ''kelele za mbu hazichani chandalua''
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeona eeh..

    Naona jamaa analeta hapa mambo ya sijitaki mbichi hizi huku akiugulia moyoni.
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hapa unaweweseka tu bt ni dhahiri keishauteka moyo wako...
     
  14. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    are u sure u really wanted 2 b with ha b4?if so ,ucngemsahau inaonyesha kuwa mayb u ddnt hav true luv 2 ha ....n even ha,anaonekana hana mcmamo .....
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani its just the matter of time
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mm ninachokiona kama bado unampenda mana imekuwaje ukutane nae na uongee na umpe nafac ya kuongea nae hili na lile kama haumtak ucngekuja sema mambo haya humu mana kwa vyovyote utakuwa unamkubal kiaina sema 2 unamuonea haibu ulienae sasa mzaz we kubal 2 kwan wewe ndo mwenye kumade decision so kaz kwako
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i hope everything goes well with them....this time its gonna work out....l.o.l
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mpaka kuileta jamvini ni wazi kuwa huyo mtoto bado unampenda ila unashindwa tu nitoke vipi kwakuwa mwanzo alikumwaga live... piga moyo konde bila kujali watu watasema nini jitose kiofisa!!!
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bora angeniambia hanitak, lakin sikupendi neno zito
     
  20. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu achana nae huyo anakupotezea muda tu. Wakati anakuambia hakupendi alikuwa na mtu sasa amekorofishana naye ndio anataka kuja kwako. Mpotezee huwezi ukafanywa plan b tena kwa jibu baya.
     
Loading...