Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti afadhali tukose wote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Nov 3, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Wadada acheni fujo na vurugu. Utakuta mtu katemwa badala ya kukaa chini na kutafakari makosa yake, anaamua kuharibu mambo ya wengine.

    Afadhali tukose wote na misemo ya walio shidwa siku zote (not qualified)

    women_fighting_for_a_man_m44-437439.jpg
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaongea kuhusu nini????
     
  3. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Kuna wadada wanamtaka jamaa, lakini mmoja ndoo kamua kufanya kila liwezekanalo kutibua kila kitu ili wakose wote maana yeye dalili za kumpata jamaa zimesha fikia zero.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hujasomeka Mkuu, tunashindwa kuweka pumba zetu!
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji semina elekezi kueleza tofauti ya JF na FB!
    Nakupa kazi hyo Lizzy, utakuwa facilitator!
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Hapo ndoo nimejitahidi sana kueleza.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Rudia mara mbili utaelewa mkuu, DJ nimechoka sana leo.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole kwa uchovu mzazi, nadhani ni tupumzike tu coz najaribu kurudia na kurudia naona unanipeleka tu kule FB!
    Usiku mzuri kijana
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siungetoa haya maelezo yote mwanzoni???
    Neway mpaka wafikiekumgombania mwanamme wameonyesha wote hawana maana.Si watafute wengine huko...au kabaki peke yake duniani??
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh....staki mie.
    Mwisho ntaambiwa na WIVU.
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa kukuchosha na hili zoezi. Usiku mnono.
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Ina maana lizzy hujawahi gombania mwanaume??
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijawahi....sina mpango na wala sitarajii itokee.
    Kwa lipi haswa????Mwanaume mpaka akuweke kwenye position ya kumgombania na mwanamke mwenzako maana yake ni kwamba yeye ameshindwa kuchagua na anawachezea wote...yani sio wewe wala huyo mwenzako mwenye maana kwake...huo muda kukubali kufanywa mjinga unatoka wapi?
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Lizzy naamini hujapenda bado.
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha kama yaliyokukuta kwenye sred ya Bebii, masikini kumbe ilikuuma hahahaha pole jamani ila na wewe umezidi umontress wangu.
    Unalo!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ukipenda unakua mjinga???
    Basi wala sitokaa nipende!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siwezi kuumia kwa maneno ya JF hata siku moja....wala kuacha kusema nnachoona ni sahihi kwa kuogopa watu ambao hata kuwaona siwaoni.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ukipenda kweli unavishwa kaujinga fulani. Lakini nisikukatishe tamaa, kupenda ni haki yako ya msingi kikatiba.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kupenda ntapenda kwa sheria zangu....swala kumgombania mwanaume siwezi kulidefine kama mapenzi hata siku moja. Hata kama ingekua ni mimi ndo nnaegombaniwa....ningewaona wote wanaonigombania wanaact kama malimbukeni. Kama sijaweza kukuchagua maana yake sikuthamini wala sikupeni kiviiile.....sasa unahangaika nini?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hapo lazma ufanye uamuzi mgumgu. Uwatose wote wawili.
     
Loading...